Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากรู้ว่าผมจะดูอุณหภูมิการ์ดจอยังไงหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากรู้ว่าผมจะดูอุณหภูมิการ์ดจอยังไงหรอครับ

ดูไม่เป็นอ่าครับ ใครได้ช่วยบอกวิธีอธิบายหน่อยได้ไหมครับ
    ขอความรู้ครับ หาเองแล้วนะครับแต่ไม่มีจิงๆ

ปล.กัวจะโดนว่าไม่ยอมหาความรู้เอง T-T

มะมีใครแวะมาตอบเลย ผมโหลดตามที่เค้าแนะนำมา Riva Tuner2.06
    แต่ใช้มะเป็นช่างน่าเศร้าใจ พี่หัวเกีย หรือใครแวะเข้ามาอ่าน
    ผมรบกวนขอความรู้หน่อยนะครับ ตอนนี้ไปนอนแย๋วไม่ไหวแล้ว

Comment

เปิดกราฟขึ้นมาตามนี้งับ (Hardware monitoring)

Comment

Comment

ใช้ โปรแกรม EVEREST ก็ดูได้คับ ดูได้ตั้งหลายอย่าง O_O

Comment

ขอบคุณครับ กระจ่างเลย

Comment

อ่านลายเซ็นเเล้วน่าจะnvidiaใช่ป่าวก็เปิดดูในDriverครับ เเ่น่นอนที่สุด มีอยู่เเล้วด้วย

Comment

Working...
              X