Announcement

Collapse
No announcement yet.

Sound card X-FI พัง+ประกันหมด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Sound card X-FI พัง+ประกันหมด

คือการ์ด x-fi เจ๊งครับ ประกันก็หมดแล้วครับ ไม่ทราบว่าทางa&lเค้ารับซ่อมรึเปล่าครับ คือถ้ารับซ่อมแต่เสียเงินก็ยังokน่ะครับ หรือว่าต้องทำใจอย่างเดียวครับผม

เสียแบบไหนครับ

Comment

ลองเอาไปให้เขาดูครับ

Comment

เห็นเคยมีคนลองไปแล้วนะบอกว่าไม่รับซ่อมให้ถ้าหมดประกัน (กะว่าให้ซื้อใหม่ว่างั้น)

Comment

Originally posted by buncha View Post
          เสียแบบไหนครับ
          เสียงไม่ออกครับผม

Originally posted by ohm27 View Post
          เห็นเคยมีคนลองไปแล้วนะบอกว่าไม่รับซ่อมให้ถ้าหมดประกัน (กะว่าให้ซื้อใหม่ว่างั้น)
          ผมก็เคยได้ยินมาประมาณนี้อ่ะครับ
          ซื้อมาใช้ได้1ปีกะอีกเดือนกว่าๆเอง เหมือนมันตั้งtimerไว้เลยนะ หมดประกันไม่เท่าไหร่ก็พังทันที

Comment

ไม่เคยเคลมsound cardนะครับ แต่HDDหมดประกันแล้วมันไม่รับเคลมครับ

Comment

เซ็งโคตรครับ

Comment

ใช้แบบ ธรรมดาดีกว่าครับผมว่า แล้วลองหา Foobar มีใส่กับ ตัว Pingin ดีๆ ทําให้เสียงใส่กว่าเยอะเลย ลองดูในบอล์ดเสียงครับ มี

Comment

Working...
                X