Announcement

Collapse
No announcement yet.

X-Fi Gamer Fps ใช้แปปเดียวมันเหนื่อย bass หายไป

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• X-Fi Gamer Fps ใช้แปปเดียวมันเหนื่อย bass หายไป

ผมพึ่งได้ Fps มาเมื่คืน ใส่ลงไป ก็เสียงดี ฟังได้อยู่ 3 4 เพลง ปรับนู่นปรับนี่เล่นไปเล่นมา เสียงเบสหายไป ปิด effect ทุกอย่างเเล้วเสียงก็ยังแปลกๆอยู่ bass หาย+มีเสียง super surround ออกมาจาก ทุกลำโพง (ปิด eff หมดแล้ว) ใช้ entertainment mode ก็เลย re เครื่อง เสียงเบสก็กลับมา เปนงี้หลายทีเลย ไม่ทราบว่าเกิดจากไรแก้ไงอะครับ หรือว่าต้องหา driver ใหม่ ออ โปรแกรมที่ใช้ฟัง คือ media source5 ที่แถมมา ส่วนเครื่องก็ ลง window ใหม่เลย xp sp2 ไม่โม อัพเดทจากweb ครบแล้ว
    ขอบคุนล่วงหน้าครับผม

หูอื้อไปแล้วรึปล่าวครับ
    อิอิล้อลเนนะ

Comment

อันนี้ไม่ทราบเหมือนกันอ่ะครับ
      แต่ถ้าเสียบสายลำโพงไม่แน่น bass หายก็เกิดขึ้นได้ครับ

Comment

ไม่กล้าฟันธง - -*
        รอท่านเรือและท่านอื่นๆมาฟันธงคับผม ^^

Comment

Working...
        X