Announcement

Collapse
No announcement yet.

asrock ดีกว่า gigabyte แล้วเหรอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Gigabyte เสถียรกว่าแต่...ไปหน่อย

Comment

เหลือบไปเห็นชื่อรุ่น เห้ย มันเอาP35 รับCPU FSB 1600 เรอะ!

Comment

Originally posted by guru View Post
        แต้มที่ต่างกัน ลองหารออกมาเป็นเปอเซ้นด์ จะเห็นได้ว่านิดเดียวเองครับ
        ----------------------------
        ผลต่าง เมื่อใช้งานจริงจะไม่รู้สึกเลยครับ
        แต่แต้มพวกนี้หลอกคนให้เสียเงินมาเยอะแล้วครับ อิอิ
        เห็นด้วยครับ

และลองถามตัวเองดู ครับ สมมุติ ท่านเป็นเจ้าของยี้ห้อ Z แล้วทำกราฟแบบในเวปนั้น ออกมา ท่านจะทำให้ให้ยี้ห้อท่าน ด้อยกว่า หรือ ดีกว่ายี้ห้ออื่นครับ ไม่ต้องตอบก็ได้ครับ

ของแบบนี้ เดียวได้ใช้จริง ก็รู้ครับ เมือเทียบกับเงินที่ต้องจ่ายครับ

Comment

อืม..แรงมิใช่น้อย

Comment

สรุปว่าคนขายของก็ต้องโม้เป็นเรื่องธรรมดา ใช่หรือไม่ครับ แต่ยี่ห้อ asrock นี่ก็ทำดีขึ้นเรื่อย ๆ รอดูต่อไปว่าดีจิงอ๊ะป่าว

Comment

คุณ God_Hand เลือดขึ้นหน้าละงับ

Comment

Originally posted by guru View Post
                แต้มที่ต่างกัน ลองหารออกมาเป็นเปอเซ้นด์ จะเห็นได้ว่านิดเดียวเองครับ
                ผลต่าง เมื่อใช้งานจริงจะไม่รู้สึกเลยครับ
                แต่แต้มพวกนี้หลอกคนให้เสียเงินมาเยอะแล้วครับ อิอิ
                เห็นด้วยครับ ความแรงเป็นเพียงตัวเลข อิอิ

รักค่ายไหนก็ใช้อันนั้นละครับ มันอยู่ที่ความรู้สึกจริงตอนใช้มากกว่าครับ

Comment

ตลกดี ตอน Gigabyte ทำออกมาจำหน่าย ก็เอาตัวเองไปเทียบกับ Asus
                  แล้วเปรียบเทียบจุดต่าง ให้เห็นว่า Gigabyte เหนือกว่าอย่างไร

พอ Asus จะเอาคืน ก็ไม่เอาคืนตรง ๆ ไปส่งบอร์ด Value มาชน
                  แบบที่ Gigabyte เคยทำ แต่ไม่ยอมลดตัวลงมาชนเอง
                  ประมาณว่าจะบอกว่า "เฮ้ย เอาชนะ บอร์ด Value ให้ได้ก่อนแล้วค่อยมาเทียบชั้นกับ อั๊วะ"
                  5555555555555555

Comment

แน่นอน เดียวนี้เห็นคนมาเล่นบอร์ดยี่ห่อ นี้ กันเยอะ ดีกว่า Asrock แนครับ

Comment

ตามเรปบน ๆ หุหุ asus โหดจั๊ด

Comment

asrock

Comment

Working...
                        X