Announcement

Collapse
No announcement yet.

ชาวอินเทล ช่วยโหวตสักนิด อุปกรณ์การศึกษา 1 คลิ๊กคุณ เติมเต็มชีวิตผู้อื่นได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ชาวอินเทล ช่วยโหวตสักนิด อุปกรณ์การศึกษา 1 คลิ๊กคุณ เติมเต็มชีวิตผู้อื่นได้

โค้งสุดท้ายแล้วครับ ขอร้องละครับ อีกไม่ถึง 4 ชม เสียเวลาไม่ถึง 10 วิครับ

http://www.u-nee.com/global/make-a-w...php?wishID=345

ขอแค่คนละคลิ๊กเพื่อโหวตเท่านั้นครับ

"กำลังจะสอบเข้ามหาวิทยาลัย ในคณะวิศวะคอม แต่ยังไม่มี notebook ไว้ใช้เลยครับ ไม่อยากรบกวนเงินจากทางบ้านเพราะฐานะไม่ดีนักครับ อยากได้เอาไปใช้ เพื่อการศึกษาครับ ตอนนี้นี้ใช้คอมเก่าๆมาเกือบๆ 5 ปีแล้วครับ ต้องการหาของขวัญให้ตนเองครับ"

อืม...ท่า ค่ะ นี้ท่าคะแนนโหวต จะทล่มทลาย นะ ^^"

Comment

โหวตให้แล้วงับ

ใครเข้ามาแล้วไม่โหวต ขอให้เป็นไส้เลื่อน

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post

ใครเข้ามาแล้วไม่โหวต ขอให้เป็นไส้เลื่อน
        ว่าจะไม่โหวต เลื่อนลงมา เจอแช่ง จัดไป จึ๊กนึง

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post

ใส้เลื่อนไปเป็นใหญ่ และ ยาวขึ้นใช่มั้ย??

ปล.โหวดแล้วครับ

Comment

กดโหวดไปแล้วนะครับ ^_^

Comment

Working...
            X