Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกบัการเลือกซื้อ printer ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกบัการเลือกซื้อ printer ครับ

มีงบอยู่ 7000 ครับ ต้องการเลือกซื้อ Printer all in one ซักตัว

เอายี่ห้อไหน รุ่นไหนดีครับ

อีกข้อครับ ระหว่าง ธรรมดา กะ ติด inktank อันไหนดีกว่ากันครับ

ขอบคุณครับ.........

ดันรอคนมาตอบ

Comment

แนะนำ 3 แบร์น cannon hp epson รุ่นไหนไปดูที่หน้าร้านเองเลยครับเดินดูหลาย ๆ ร้าน ติด inktank ก็ดีนะ

แล้วแต่การใช้งานครับ ถ้าใช้งานมาก inktank เป็นทางเลือกที่ดี แต่ใช้งานน้อยก็ลองคิดดูอีกที เพราะเครื่องปริ้นมันไม่แพงเลยครับ แต่เวลาหมึกหมดนี่สิเหมือนซื้อเครื่องไหม่เลย เฉพาะ hp และ cannon เพราะ
      เวลาเราเปลี่ยนตลับหมึกไหม่เราก็ได้หัวพิมพ์ไหม่เพราะหัวพิมพ์มันอยู่ที่ตลับหมึก
      ส่วน epson หัวพิมพ์อยู่ที่เครื่อง หมึกไม่แพงครับ แต่เวลาหัวพิมพ์เสียนี่สิ หุ หุ เป็นเรื่อง

เพราะที่บ้านใช้ทั้ง cannon epson

Comment

brotherครับเห็นโลตัสวางขายถูกดี

Comment

คือตอนนี้ เล็ง canon Mx318 ไว้

ไปดูที่ ร้านInkman ครับ

หน้าร้านมัน 7500 ในเว็บมัน 6900 คือสงสัยว่าจะทำให้ลำบากทำไม ราคาก้อตั้งให้เท่ากันดิ

ตัวผมเองใช้งานเยอะครับ ปริ้นงานสัปดาห์ละ 100+ แผ่น

คือสรุปง่ายๆว่า canon mx318 มันดีรึป่าวแล้ว HP Epson brother รุ่นไหนดีกว่า mx318 บ้างครับ

Comment

Working...
          X