Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอโชว์เขาบ้าง ครั้งแรก AM2เดิมๆๆ+6600GT ถูกๆๆๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอโชว์เขาบ้าง ครั้งแรก AM2เดิมๆๆ+6600GT ถูกๆๆๆ

CPU AMDX2 3600+65NM วิ่งๆๆเดิมเพราะบอร์ดมันพาไปไม่ได้
    BOARD ECSC51PVGM-M
    RAM Rc 1024X2=2048 MB
    VGA PCIEX ELSA 6600GT
    เอาตามรูปเลยนะครับ
    ใครติเติอนหรือแนะนําอะไรก็เชิญเลยนะครับ

เดี๋ยวพรุ่งนี้จะโพสใหม่ เพราะพึ่งได้ 7300 GT มา อิๆๆๆ
    Last edited by visionnet; 11 Sep 2008, 01:32:40.

อีกรูปครับ สุดๆๆแล้วเพราะการ์ดจอมันไปได้แค่นั้นครับ
    Last edited by visionnet; 11 Sep 2008, 01:32:40.

Comment

^^

Comment

น่ารักมาก!!~

Comment

Originally posted by Hunter_JIK View Post
          น่ารักมาก!!~

อะไรน่ารักครับท่าน

Comment

ขอความร่วมมือ
            - เว็บบอร์ด Extreme Zone ขอสงวนสิทธิ์เฉพาะผลการเบนช์มาร์คจากเครื่องคอมพิวเตอร์ของผู้โพสเท่านั้น และอนุญาตให้โพสเฉพาะผลการโอเวอร์คล๊อก ไม่อนุญาตให้ตั้งกระทู้ถามคำถามฮาร์ดแวร์ใดๆ ในห้องนี้ เพื่อความเป็นหมวดหมู่และเป็นระเบียบเรียบร้อย
            CPU ผิดกฎ555+ อะล้อเล่งนะ ต้องอัดเยอะๆเลยถึงจะมัน หุหุ

ECSC51PVGM-M น่าจะได้ถึงบัส230 เคยลองเล่นเมื่อนานมาแล้ว

Comment

Originally posted by cap_zone View Post
              CPU ผิดกฎ555+ อะล้อเล่งนะ ต้องอัดเยอะๆเลยถึงจะมัน หุหุ

ECSC51PVGM-M น่าจะได้ถึงบัส230 เคยลองเล่นเมื่อนานมาแล้ว

มันอัดยังไงอะครับ มีแต่หน้าปรับแรมเฉยๆๆครับ นอกนั้นเข็นไม่ขึ้น อิๆๆๆ

Comment

ในBiosไม่มีให้ปรับจริงๆด้วยครับ
                Last edited by cap_zone; 16 Jan 2008, 02:33:38.

Comment

หรือไม่ก็ใช้ ClockGen เอาก็ได้ครับง่ายดี

Comment

แรงแบบ..พอเพียง !!

Comment

แรงแบบ..พอเพียง !!

Comment

จัด ไป เด๋วผม เอา 6600gt มาบ้าง รอสักแปปละกันนะคับท่านๆ

Comment

Originally posted by panuza View Post
                          จัด ไป เด๋วผม เอา 6600gt มาบ้าง รอสักแปปละกันนะคับท่านๆ
                          จัดปายครับ อิๆๆๆ

Comment

เดิมๆ กะ 3DMark2001 SE

ได้น้อย อะ อิอิ
                            Last edited by panuza; 14 Aug 2008, 01:48:02.

Comment

เดิมๆ กะ 3DMark03

น้อยอีกแล้ว -*-
                              Last edited by panuza; 14 Aug 2008, 01:48:02.

Comment

Working...
                              X