Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูให้ทีครับมันเข้ากันได้ป่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูให้ทีครับมันเข้ากันได้ป่าวครับ

CPU= E4500
    M/B= P5K-SE

มันเข้ากันได้ดีป่าวครับ

ไม่ คล๊อก น่ะครับไม่รู้ว่ามันจะเข้ากันได้ดีป่าวครับ

ได้ครับ สบายๆ

Comment

ถูกคู่

Comment

เอ่อ...แล้วตัวเพาเวอร์ซัพพาย เราใช้ตัวที่ติดเคสมาได้ป่ะครับ

Comment

OK เข้ากันได้

Comment

Originally posted by lecruz201 View Post
            เอ่อ...แล้วตัวเพาเวอร์ซัพพาย เราใช้ตัวที่ติดเคสมาได้ป่ะครับ
            เป็นไปได้แนะนำให้เปลี่ยนครับ เพราะท่านต้องเอาการ์ดจอมาใส่อีก psu มากับเคสไม่ค่อยดีเท่าไร

Comment

Working...
            X