Announcement

Collapse
No announcement yet.

จอซัมซุง เบลอ1ตัวเขียว1ตัว ซ่อมได้ป่าว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จอซัมซุง เบลอ1ตัวเขียว1ตัว ซ่อมได้ป่าว

ราคาประมารเท่าไหร่ครับ

ซ่อมได้ครับ ไม่น่าจะแพง ไอที่เขียวอะ
    ที่เบลอ จูนเอาน่าจะหาย นะ flyback

Comment

ซ่อมจอละ 500 ร้านซ่อมทีวีแถวบ้าน

Comment

THANKมากครับ

Comment

แล้วตัวหนังสือไม่ชัดปรับตรงไหนครับ

Comment

หนังสือไม่ชัดนี่คืออะไรครับ ??? ที่ผมเข้าใจคิดความละเอียดของหน้าจอเปล่าครับลองปรับใน Display properties > settings แล้วปรับไปเรื่อยๆครับ ว่าอันไหนชัด

Comment

Working...
            X