Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากเพิ่ม ความแรงให้คอมหน่อยครับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากเพิ่ม ความแรงให้คอมหน่อยครับผม

ต้องใช้ตังค์เท่าไหร่บอกด้วยนะครับ มีไรก็มาขายๆครับ ขอเพิ่มความแรงกว่านี้ซักหน่อยอิอิ ใช้ฟังเพลง
    เล่นเน็ท ปกติครับ ไม่เน้น เกมส์ อ่ะเครื่องผม (เล่น PS3 แทน^^)

สเป๊ค คร่าวๆมีดังนี้

CPU Type Intel Pentium 4, 2000 MHz (20 x 100)
    Asus P4S800-MX (3 PCI, 1 AGP, 2 DDR DIMM, Audio, Video, LAN)
    System Memory 768 MB DDR.
    nVIDIA GeForce4 Ti 4200
    HDD 120&200 **อยากเพิ่มอีกซักลูกจะได้มั้ยครับ อิอิ ตอบหน่อยนะจ้ะข้อนี้**

อยากเพิ่ม ความเร็ว CPU น่ะครับ ใครมีไรดีๆที่ผมพอใช้ได้ก็ มาขาย ผมบ้างนะครับ

รบกวนท่านผู้รู้ทีครับ

เพิ่มเลยไว้โหลดไรเล่นๆ

Comment

Intel Pentium E2140 2490.-
      Sapphire HD2600PRO DDR3 3500.-
      เอาเลย เปลี่ยนเลยคับ

Comment

ผมว่าเล่นเนท ไม่ต้องเพิ่มอะไรเลยครับ เพิ่ม HDD ตามต้องการอย่างเดียวครับ

Comment

Working...
        X