Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอารูป Sapphire 3850 + Thermaltake DuOrb มาฝากกันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอารูป Sapphire 3850 + Thermaltake DuOrb มาฝากกันครับ

เอารูป Sapphire 3850 + Thermaltake DuOrb มาฝากเพื่อนๆ ที่สนใจกันนะครับ
    ผลที่ลองใช้ดูถือว่าประทับใจครับ

Sapphire 3850/256
    Core/Mem : 669/829 Mhz

Ambient Temp : 31C.
    Idle Temp. : 39-40C.
    Full Load : 54-56C.

Attached Files

สวยดีคับ อิ อิ ^^

Comment

สวยดีครับ ที่ดีกว่า คือ กินแค่สลีอตเดียว

Comment

สวยดีครับ

Comment

ทั้งสวย ทั้งเย็น

Comment

มันใส่ 2900XT ได้มั้ย
            เห็นมันร้อนเอามากๆเลย

Comment

มันยอดจริงๆๆๆๆๆ

Comment

สวยดีคับ

Comment

ไม่แน่ใจเหมือนกันนะครับ ว่าจะใส่ 2900 ได้ไหม ลองไปดูในเวปดูนะคร้าบ
                  http://thermaltakeusa.com/product/Co...2/cl-g0102.asp

Comment

สวยมากเลยครับ เย็นใช้ได้เลย น่าใช้ครับ : )

Comment

รัน GPU Caps Viewer โหมด Fur rendering ให้ดูหน่อยสิครับ มันจะขึ้น peak สุดซักเท่าไหร่ ผม ใส่ VF-900 อยู่ เทส 3DMark มันก็แค่60-61 แต่พอลอง GPU Caps Viewer โหมด Fur rendering ป๊าดดดด ไป 70 เลย *-*

Comment

เย็นกว่า Sink เดิม พัดลม 60% เยอะไหมคับ

Comment

ไม่เห็นจะเย็นเลยคับ ซิ้งอะไรก็เอาไม่อยุ่อ่ะ ต้องจับแช่น้ำอย่างเดียว

เอาแค่นี้แหละคับ ไว้โหลดบิทเล่นเกมออนไลน์ กะแลนยูริเล่นกะหลาน กิกิ

ทำรูปเล็กไงหว่า ถ้าใหญ่ไปก็ขออภัย ผมทำรูปเล็กไม่เป็น

Comment

Originally posted by ZaBeY View Post
                            รัน GPU Caps Viewer โหมด Fur rendering ให้ดูหน่อยสิครับ มันจะขึ้น peak สุดซักเท่าไหร่ ผม ใส่ VF-900 อยู่ เทส 3DMark มันก็แค่60-61 แต่พอลอง GPU Caps Viewer โหมด Fur rendering ป๊าดดดด ไป 70 เลย *-*
                            เดี๋ยวจะลองดูให้นะครับ

Originally posted by St.run View Post
                            เย็นกว่า Sink เดิม พัดลม 60% เยอะไหมคับ
                            ถ้าผมจำไม่ผิดที่ผมเคยใช้ Fan 60% Full Load มันประมาณ 65C. น่ะครับ

Comment

เย็นกว่า 10-20*c เลยครับ แต่ไม่รู้ว่า มันวัดรอบพัดลมยังไง เพราะพัดลมเดิม 100% มันก็เย็นนะ แต่เสียงดังชะมัด

Comment

Working...
                              X