overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 11 of 11

Thread: ขอโทษ...ขอบคุณ...สงสัย...สารภาพ...รอคอย

OverclockZone Member raiden909's Avatar

Default ขอโทษ...ขอบคุณ...สงสัย...สารภาพ...รอคอย

ขอโทษ เจ้าของsb0060 ที่ผมจองกาดไว้แต่ไม่ได้เอาของ..เนื่องจากbitได้พอดี
    (เวบประมูลประกาศผลเมื่อคืนวันเสาร์)
    (ถึงจะpmไปขอโทษแล้ว แต่ก็ไม่คอยสบายใจ)

ขอบคุณ ท่านเรือรบที่ให้สติ..ให้ความรู้เรื่องกาด

ขอบคุณ ทุกความคิดเห็น..ทุกข้อคิด

ขอบคุณ ท่านAres01..ที่คอยให้ข้อเสนอแนะ..ให้กำลังใจ..ให้อะไรอีกมากมาย

...สงสัย ....ทำไมkxdriver ผมถึงเป้นแบบนี้ รูป1

...สงสัย ....ถ้าผมลงkxdriver ผมจะสามารถใช้onbordได้อีกหรือไม่(ตอนนี้ได้)

สารภาพ..เป็นครั้งแรกที่ ใส่hardwareเอง ครับ..เคยใส่แต่แรมเท่านั้น
    (พอค่อยๆๆสอดเข้าไป พอรู้ว่าสุดแล้ว ดันต่อไม่ได้ ก็ค่อยๆๆขยับให้เข้าที่
    รูข้างล่างพอใส่เสร็จแล้ว..ก็อ้อมมารูข้างหลัง..รูไม่ตรงกับเดือย ดันอยู่ตั้งนาน
    ต้องให้ผู้ช่วย มาจับให้ แล้ว ผมถึงดันเข้าไปได้ เล่นเอาเหงื่อตก)

สารภาพหลังจากที่ ฟังเพลงแรก<Dani California - Red Hot Chili Peppers >จบ..น้ำตาแทบไหล..(นู๋จะไม่ใช้ออนบอดอีกละ)
    ..sb0100..จ่าฉันรักเธอ

รอคอย คุณมั่นคงจ๋าส่งหูฟังมาให้นู๋รึยัง

....
    ..
    .
    ใครเข้ามาอ่านขอให้เสียวดี เอ้ย เสียงดีทุกคน อิอิ
    (ตอบมากเสียว มากจ้าา)
    รูป รูป
    Last edited by raiden909; 16 Jan 2008 at 15:51:50.

OverclockZone Member gnalkhod's Avatar

สั่งheadphoneรุ่นไหนไปเหรอครับท่าน

OverclockZone Member sawamura's Avatar

อ่านแล้วเห็นภาพเลย ฮ่าๆ ๆ ๆ ๆ 555+

OverclockZone Member Pat_CSSU's Avatar

ผมใช้ตัวนี้อยู่ กำลังเล็ง X-Fi อยู่ครับ

battlecruiser's Avatar
    ชมรมโคราชรักหมาแดกแมว

ลง driver ได้ยัง driver ธรรมดา หรือ kx

OverclockZone Member raiden909's Avatar

Quote Originally Posted by battlecruiser View Post
    ลง driver ได้ยัง driver ธรรมดา หรือ kx
    ยังไม่ได้ลงอะไรเลยครับท่านเรือรบ..(ไดรเวอร์วินโดว์ ครับ)(พอดีเค้าไม่ได้แถมแผ่นมาด้วยนะครับ)

kxผมโหลดไม่ได้เเล้วครับ(lingเก่ากระทู้ท่านนะครับ)
    Last edited by raiden909; 16 Jan 2008 at 19:18:00.

Quote Originally Posted by gnalkhod View Post
    สั่งheadphoneรุ่นไหนไปเหรอครับท่าน
    412 ตัวในรูปนั่นละครับ(งบน้อย)

ดีเหมือนกันที่ซาวกาด มาคนละวันกะหูฟัง..
    จะได้สังเกตุบุคลิค เสียงได้ อิอิ

..เดิมๆๆยังไม่ได้แต่งอะไร
    ผมฟังเพลงมาเกือบ3 ชั่วโมง..หูฟังฟิลิป รุ่นเก่า(8ปีแล้ว)

พอใจมากเลย ครับ

แต่ ดูหนังยังไม่ตู้ม ตู้ม เท่าไร

..จะปรับตัวไหนเพิ่มดี ครับ

.
    .
    Last edited by raiden909; 16 Jan 2008 at 22:56:16.

OverclockZone Member meekung123's Avatar
    แถวๆสะพานปิ่นเกล้า

ความรู้สึกเดียวก่ะผมตอนลองกาดซาวครั้งแรกเลยท่าน เปิดเพลงมาเพลงแรก น้ำตาแทบไหล^^ และหลังจากนั้นก็ไม่กลับไปใช้กาดซาวออนบอร์ดอีกเลยท่าน

ปล.ถ้าท่านมีงบท่านลองๆๆ เปลี่ยนกาดซาวเป็นตัวอื่นๆๆดูคับผม แล้วท่านจะค้นพบความแตกต่างในตัวมันเอง^^หรือท่านจะค้นพบถึงเสียงแนวที่เข้าก่ะท่านได้ดีที่สุด

Quote Originally Posted by meekung123 View Post
    ความรู้สึกเดียวก่ะผมตอนลองกาดซาวครั้งแรกเลยท่าน เปิดเพลงมาเพลงแรก น้ำตาแทบไหล^^ และหลังจากนั้นก็ไม่กลับไปใช้กาดซาวออนบอร์ดอีกเลยท่าน

ปล.ถ้าท่านมีงบท่านลองๆๆ เปลี่ยนกาดซาวเป็นตัวอื่นๆๆดูคับผม แล้วท่านจะค้นพบความแตกต่างในตัวมันเอง^^หรือท่านจะค้นพบถึงเสียงแนวที่เข้าก่ะท่านได้ดีที่สุด
    ...
    อยากจะลองเหมือนกันครับ แต่ HD นู๋จะเต็มแล้ว อ่ะ
    แล้วถ้าซื้ออีกตัวไม่รู้PUSจะรับไหวอ่ะป่ะ...(ดีเทค 450wคิดว่าไม่เต็ม)
    Last edited by raiden909; 16 Jan 2008 at 20:42:26.

รอท่านเรือรบมาตอบเรื่อง..driver KX
    Last edited by raiden909; 16 Jan 2008 at 20:45:32.

Default ลง kx driver แล้วเสียงหาย

เสียงหายหมดเลย ครับ ไปเลือกoutputจากโปรแกรมใหนก็ไม่ออก...

ช่วยผมหน่อยเต๊อ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=146806
    รูป รูป
    Last edited by raiden909; 17 Jan 2008 at 00:22:40.

Bookmarks

Bookmarks