Announcement

Collapse
No announcement yet.

อุณหภูมิ CPU ผมร้อนมากเลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อุณหภูมิ CPU ผมร้อนมากเลย

พี่ๆที่เล่น intel อยู่ พอรู้มั้ยครับว่าอุณหภูมิของ P4 D 820 อยู่ประมาณเท่าไหร่
    และถ้าไม่ได้ใส่ ซิลิโคน เท่าไหร่..
    ป.ล. ใช้ zink ของเดิมครับ

Originally posted by porkaew03 View Post
    พี่ๆที่เล่น intel อยู่ พอรู้มั้ยครับว่าอุณหภูมิของ P4 D 820 อยู่ประมาณเท่าไหร่ 56-65
    และถ้าไม่ได้ใส่ ซิลิโคน เท่าไหร่.. อย่าลองขอบอกครับป.ล. ใช้ zink ของเดิมครับ
    .

Comment

อยากรู้เหมือนกันครับว่าไม่ใส่ซิลิโคนแล้วจะเป็นไง หุหุ
      แต่ไม่กล้าลองครับ
      GLORIOUS PC MASTER RACE
      May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

ตอนนี้อะครับ เอาซิ้งออกมาเช็ดแล้วซิลิโคนมันเสื่อม เลยเอาออก
        เดือดร้อนครับ ปกติ 70 องศา ถ้าเล่นเกม 80 up ครับ

Comment

INTEL รุ่นนี้ ทนได้ครับ แต่แนะนำให้ไปหา ซิลิโคนมาทาครับ 10 บาทเองครับ

Comment

Originally posted by porkaew03 View Post
            ตอนนี้อะครับ เอาซิ้งออกมาเช็ดแล้วซิลิโคนมันเสื่อม เลยเอาออก
            เดือดร้อนครับ ปกติ 70 องศา ถ้าเล่นเกม 80 up ครับ
            ร้อนมาก คล๊อกหรือเพิ่มไฟหรือเปล่า

Comment

สงสัยจะเป็นคน ร้อนแร๊ง มั้ง ค่ะ กิกิ

เหมือนหนูดี แหล่ะ เป็น สาว ฮอท ฉ่าาาาาาาาา

Comment

Originally posted by meekung555 View Post

สงสัยจะเป็นคน ร้อนแร๊ง มั้ง ค่ะ กิกิ

เหมือนหนูดี แหล่ะ เป็น สาว ฮอท ฉ่าาาาาาาาา

อยากสัมผัสสาวฮอท ฉ่าาาาา

Comment

Originally posted by meekung555 View Post

พระเจ้าช่วยกล้วยทอดกระเทียม

Comment

น่าดูเลยทีเดียว เห่อๆ

Comment

Working...
                    X