Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรื่อง DVD-Writer ครับ(จะซื้อใหม่น่ะ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรื่อง DVD-Writer ครับ(จะซื้อใหม่น่ะ)

คือว่าผมกำลังจะซื้อใหม่เนื่องจากตัวเก่ามีปัญหา(ที่เคยโพสไว้กระทู้เก่าน่ะครับ)
    ได้เอาไปเครมอยู่แต่ไม่รู้จะได้วันไหนหรืออาจจะได้คืนรึป่าวไม่รู้

คือคราวนี้ผมจะซื้อตัวที่ดี ๆ ครับ เดิมผมใช้ Samsung TS-H552U มีปัญหามากๆ
    ผมดูๆไว้คือ BenQ 1655 ดีมั้ยครับหรือเพื่อนจะแนะนำยี่ห้ออื่นครับผม
    ช่วยผมด้วยนะครับผมกลัวจะต้องไปเครมอีกครับอยากใช้ได้นาน ๆ ครับ

ขอบคุณมาก ๆ นะครับสำหรับคำแนะนำทุก ๆ คนเลยครับผมขอบคุณมาก ๆ ครับ

pioneer asus

Comment

แนะนำเลยครับ 1655 นะ หาประกัน SYNNEX นะ

แล้วก้ LITEOn 165P6S ก้ดี

SAMSUNG ไดร์ต้องห้ามเลย ห่วยแตก CD DVD เน่าใน

แล้วก็ LG H..L อย่าไปเมาเชียว

Comment

SAMSUNG และ LG อย่าไปยุ่งจะดีที่สุด.....

Comment

BenQ 1655 ไรท์ DVD-Ram ไม่ได้หรอครับ

Comment

ถ้าจะเอา DVD-RAM ต้อง Liteon อะคับ แต่ว่า แผ่นมันแพงมากนะคับ ถ้าไม่เอาผมว่า BenQ1655 ก็พอแล้วคับ แผ่น D5 ก็ไม่กี่บาท คุ้มกว่าคับ

Comment

มาหนับหนุน Ben Q กับ Pioneer

Comment

Working...
              X