Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยสกรู้ว่าการ์ดจอ ชิพ ATI ยี้ห้อไหนดีอ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยสกรู้ว่าการ์ดจอ ชิพ ATI ยี้ห้อไหนดีอ่ะครับ

ผมเล็ง powercolor hd2900xt 1g พอดีผมอยากได้ hd2900xt 1g แต่ไม่รู้ว่า powercolor / spark / sapphire หรือยี้ห้ออื่นๆ ผู้เชี่ยชาญแนะนำทีครับว่ายี้ห้อไหนดี ผมอ่านๆดูเห็นคนเน้น spark กันซะส่วนใหญ่เลยกับรุ่น hd3870 / hd3850 ผมเลยชักลังเลว่าจะเอายี้ห้อไหนดี แนะนำทีนะครับ

hd2900zt ผมว่าเปลี่ยนไปเอา 3870 ดีก่าคับ แรงพอๆกัน แต่สดใหม่กว่า ยี่ห้อ3อันข้างบนชอบอันไหนก็เอาอันนั้นเลย + ดูประกันดีๆนะคับ

Comment

เอาประกันที่นานๆไว้ก่อนใช่ไหมครับผมไม่รู้เลยว่าดูกันยังไงประกันอันไหนดี

Comment

Powercolor ประกัน Com7 3 ปี
        Sapphire ประกัน A&L 3ปี เช่นกัน
        Spark ประกัน Microware 2 ปีครับ

ยี่ห้อแล้วแต่ชอบ แต่ประกัน Com7 ดีครับ

Comment

Originally posted by IX View Post
          Powercolor ประกัน Com7 3 ปี
          Sapphire ประกัน A&L 3ปี เช่นกัน
          Spark ประกัน Microware 2 ปีครับ

ยี่ห้อแล้วแต่ชอบ แต่ประกัน Com7 ดีครับ
          ขอบคุณมากครับ

Comment

ผมว่าตัวการ์ดก็เปนการตัดสินจายด้วยนะ มานไม่ต่างอารายกานหรอก พลังสีกับแซบหลาย แค่ติกเกอตรงซิ้งไม่เหมือนกานแค่นั้นอะ ดูๆแว้ว แต่sparkนี่ไม่รู้ เอิ๊กๆ

Comment

Working...
            X