Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมใช้Asrock ALiveNF7G-HD720p R1.0 อยุ่ครับ จาใส่Amd ได้รุ่นสูงสุดที่ตัวไหน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมใช้Asrock ALiveNF7G-HD720p R1.0 อยุ่ครับ จาใส่Amd ได้รุ่นสูงสุดที่ตัวไหน

ผมใช้Asrock ALiveNF7G-HD720p R1.0 อยุ่ครับ จาใส่Amd ได้รุ่นสูงสุดที่ตัวไหน
    ตอนนี้ 4000+อยุ่ อยากจาเปลี่ยนเปง 5000+ อ่าไม่รุ้ว่ามานจารับกานได้รึเปล่าอ่าครับ รุ้สึกว่าเครื่องมานยังไม่แรงพอยังไม่ก้อไม่รุ้ Ocก้อไม่เปง จาocก้อไม่กล้ากลัวเครื่องจาพัง
    แล้วถ้าขาย4000+ จาได้สักี่บาทครับ เพิ่งซื้อมาได้ 2อาทิดนิดๆ

สเปกที่ใช้
    x2 4000+
    Asrock ALiveNF7G-HD720p R1.0
    xfx8800gt
    ram 2g

ขอบคุณทุกๆๆท่านที่เข้ามาตอบครับ

Asrock ALiveNF7G-HD720p R1.0 ตัวนี้กี่บาท

Comment

ซื้อที่พิษณุโลกอ่าครับ ราคาอยุ่ที่2200

Comment

Originally posted by jumpookjaz View Post
        ซื้อที่พิษณุโลกอ่าครับ ราคาอยุ่ที่2200

กำ ทำไมผมซื้อตั้ง 2590 บาท อาทิตย์เดียวเองพันทิตย์

Comment

ไม่มีคนมาตอบผมเลย

Comment

Phenom ใส่ได้ครับไปอัป bios ที่เว็บ asrock เลยครับ

Comment

แล้วใส่ 5000+ได้ใช่ไหมครับ จาได้ไม่ต้องเปลี่ยนเมนบอร์ด

Comment

Originally posted by jumpookjaz View Post
                แล้วใส่ 5000+ได้ใช่ไหมครับ จาได้ไม่ต้องเปลี่ยนเมนบอร์ด
                ใส่ได้สิครับ มันก็ 940 เหมือนกัน แต่ Phenom ผมไม่แน่ใจนะ เห็นคนอัพ Bios ที่เขาลองๆกันมันยัง เอ๋อๆ อยู่

Comment

ใส่ได้ทุกรุ่นที่มีขายเป็นของใหม่ขิงวันนี้เลยครับ

Comment

Working...
                  X