มีปัญหาเข้าเกม Online ไม่ได้ครับ เกมPerfect World คือตอนคลิกที่ Icon บน Desktop แล้วมันจะขึ้นหน้าจอที่ใช้แสดงข่าวสาร, up patch, ปรับแต่งระบบ, เข้าเกมส์ ซึ่งมันจะขึ้นมาแว้บเดียวแล้วปิดตัวเองไปอย่างรวดเร็วเลย ยังทันได้กดอะไรเลย ตอนลงวันแรกก็ไม่มีปัญหา พอมาอีกวันก็เป็นแบบนี้ไปแล้ว เคยเล่นเกมอื่นก็เป็นไร ไปถามที่บอร์ดของเกมแล้วเค้าแนะนำวิธีมาก็แก้ไม่หาย ลบลงใหม่ไปจะ 10 รอบแล้ว พอจะมีวิธีแก้ไขบ้างไหมครับ ยกเว้นลบ Windows แล้วลงใหม่ เพราะมีคนใช้คอมหลายคนอะครับ