Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไม rivatuner ผมมันขึ้นแบบนี้อ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไม rivatuner ผมมันขึ้นแบบนี้อ่ะครับ

คือตอนแรกก็ใช้ได้ปกตินะครับ
    พอลง n tune เข้าไปก็ขึ้นแค่นี้อ่ะครับ
    อยากจะปรับพัดลมรอบกับ ดูเพรมเรทด้วยทำไม่ได้เลยคับลบ n tune แล้ว ลงriva 2รอบแระ
    ใครรู้อาการนี้บอกหน่อยนะครับ
    การด์ผมตอนนี้มันร้อนบัดซบเลยครับ 67+คับ ไม่เปิดแอร์ ฮี่ๆๆๆ

ดูตามภาพแล้ว Reset ครับ
    Attached Files

Comment

ตรง ForceWare Detected ม่ายมีอะไรให้เลือกเลยครับ
      แต่ก็ขอบคุณคับ
      พรุ้งนี้จะลองใหม่ว่าจะลอง วิสต้าดูครับ
      แต่ไม่รู้จะให้ พวกดรีมวีฟเวอร์กับโพโต้ชอบได้ไหม
      T_T

Comment

Working...
      X