Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยจัดSPECคอมให้หน่อยคับ งบ35,000

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยจัดSPECคอมให้หน่อยคับ งบ35,000

จัดเสปกคอมให้หน่อยคับ งบไม่เกิน35,000 รวมจอ
    อยากได้จอ ใหญ่ๆสัก 22"
    เอามาดูหนังฟังเพลงเล่นเกมโหลดbit

จอ 22 11000 ตามชอบเลย
    X2 5200+ 4600
    Gigabyte M77DS3 3500 อิอิ ลองของคนแรกเลย
    RAM ROX 667 1Gx2 1400
    HDD 320G 3000
    PCI-E SPARK HD3850 5500
    DVDRW SATA 1200
    PSU ENERMAX 460 W 2500
    CASE 1000

33700 +- นิดหน่อย

Comment

สเป็คตามท่านวิกรไปเลยครับ
      ------------------
      อย่าลืมตัวสำรองไฟด้วยล่ะครับ เอามาโหลดบิต เผื่อไฟดับครับ จะได้ปล่อยยาวเลยครับ
      โหลดหนังลึกลับมาแล้ว ก้แบ่งผมกับท่านวิกรบ้างนะครับ แหะๆ

Comment

Originally posted by guru View Post
        สเป็คตามท่านวิกรไปเลยครับ
        อย่าลืมตัวสำรองไฟด้วยล่ะครับ เอามาโหลดบิต เผื่อไฟดับครับ จะได้ปล่อยยาวเลยครับ
        โหลดหนังลึกลับมาแล้ว ก้แบ่งผมกับท่านวิกรบ้างนะครับ แหะๆ
        สวัสดีครับ ท่าน GURU เดียว ผมมีอะไรให้ ท่านดู ด้วยแหละครับ คืนนี้ก่อน ท่านมี แฟนคลับ ด้วยนะจะบอกให้ เดียวกลับห้องแล้วจะ เอามาให้ท่านดู

Comment

Originally posted by wikorn View Post
          สวัสดีครับ ท่าน GURU เดียว ผมมีอะไรให้ ท่านดู ด้วยแหละครับ คืนนี้ก่อน ท่านมี แฟนคลับ ด้วยนะจะบอกให้ เดียวกลับห้องแล้วจะ เอามาให้ท่านดู
          -------------------------------------------------
          "เดียวกลับห้องแล้วจะ เอามาให้ท่านดู"
          -------------------------------------------------
          เอ่อ...โพสแบบนี้เดี๋ยวคนเขานึกว่าผมอยู่บ้านเดียวกับท่านวิกรนะครับ แหะๆ

Comment

Originally posted by guru View Post
            "เดียวกลับห้องแล้วจะ เอามาให้ท่านดู"
            เอ่อ...โพสแบบนี้เดี๋ยวคนเขานึกว่าผมอยู่บ้านเดียวกับท่านวิกรนะครับ แหะๆ
            ผมโกหก ไม่เก่งซะด้วยครับ ท่าน ทำไงดีละ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
              ผมโกหก ไม่เก่งซะด้วยครับ ท่าน ทำไงดีละ
              ----------------------------------
              กรรม...เดี๋ยวคนก็หาว่าผมเป้นเกย์อีก เหอๆ

Comment

กระทู้ส่วนตัว ของ2ท่านข้างบน ^^^^

Comment

Originally posted by chicky4u View Post
                  กระทู้ส่วนตัว ของ2ท่านข้างบน ^^^^
                  ------------------------------
                  ตอนนี้เป็น 3 แล้วครับ สวิงกิ้ง แซนวิส เดี๋ยวก็มีคนมาเพิ่มครับ แหะๆ

Comment

------------------------------
                    ตอนนี้เป็น 3 แล้วครับ สวิงกิ้ง แซนวิส เดี๋ยวก็มีคนมาเพิ่มครับ แหะๆ
                    แล้วก็บอกว่า ไม่ใช่เกย์ ดูดิๆ

Comment

ถ้าเปลี่ยน amd เปน intel จะดีกว่าไหมคับ เช่น E8200 or Q6600

Comment

Originally posted by Pelorus View Post
                        ถ้าเปลี่ยน amd เปน intel จะดีกว่าไหมคับ เช่น E8200 or Q6600
                        ไม่เกินงบเหรอครับ ถ้าเกินได้ แพงกว่า ดีกว่า พื่้นฐานของการซื้อของเลยครับ AMD ก็มี 4 ห้ว ฟีนอมนะ อิอิ

Comment

แล้วท่านคิดว่า ผมควรเลือก intel หรือ amd ดีคับ ส่วนตัวผมไม่เคยใช้ amd มาก่อนเลย เลยไม่ทราบข้อแตกต่างอ่าคับ

Comment

งั้นก็เลือก INTEL ซิครับ ของมันไม่เคย อย่าไปยุ่งกับ AMD เลยครับ

แต่ AMD แรงนะ ไม่แพงด้วย อิอิ

Comment

ถ้าเทียบ X2 5200+ 4600 ที่ท่านแนะนำกับ E8200 6200 จะเทียบเท่ากันไหมคับ อยากลองมั้งคนแนะนำ amd หลายคนละ

Comment

Working...
                              X