Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอดูภาพ crysis หน่อยครับอยากดูแบบ lowEST :)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by estrellas View Post
    ใน XP ปรับ Very High ได้จริง ๆ
    อันนี้ไม่ตรงกับที่ Crytek โม้ไว้ว่า effect เป็น DX 10 เพราะจริง ๆ แล้ว เกมมันแค่ "ล้อค" ไม่ให้เปิด Very High หากไม่ใช้ Vista ...
    เป็นโหลด Patch มาแก้ได้ เห็นเค้าว่า ใน XP จะลื่นกว่า Vista ด้วย แปลกดี
    มันแตกต่า่งที่ ฟิสิกจริงๆนะครับ

ใช้ vista นี้ เจอควันหริ้วๆเลยนะ

Comment

อ่ะ ให้
      เอาไปลองดูเองละกันครับ หาเจอละ
      http://www.vr-pcgames.com/index.php?...=259&Itemid=43
      ตัวนี้แหละเอาไว้คอยจับผิดพลพรรคหลอกตัวเองการ์ดเอาcrysisอยู่เล่นได้ค่าfpsสูงมากปรับสุดทุกตัว+ความละเอียดที่สูงว่างั้น -*- พอถามว่าใช้DX10หรือDX9 โมฯมั๊ย ก็จะตอบเลี่ยงๆบางเจ้าดำน้ำก็มีบอกรันon vistaปรับสุดทุกตัว very high แต่ไหงแสงแดดไม่ลอดส่องต้นไม้ซะงั้น อิอิ ลองค้นกระทุ้เก่าๆจะเจอท่านเหล่านี้เยอะ
      Last edited by pikky_potter; 20 Jan 2008, 08:08:44.

Comment

.ถามไรหน่อย

วินโด้วิสต้านี่ เซฟภาพจากเกมส์กดยังไง บรื้อ...

Comment

ถามหน่อยครับ
          ทำให้เป็นมุมมองของบุคคลที่ 3 ยังไงครับ แบบที่เห็นข้างหลังตัวละครด้วยหน่ะครับ
          ผมเห็นแต่บุคคลที่ 1 คือเห็นแต่ปืนหน่ะครับ ...
          GLORIOUS PC MASTER RACE
          May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

...

เคยอ่านมาครับ ขอยืมนะครับ
            คลิกขวา เลือก properties ที่ช็อคคัต ตรง tarket พิมพ๋ เว้นวรรคหนึ่งครั้ง -devmode กดเซฟ เข้าเกมส์ กด f1 ไม่มีเป้าเล็งปืนนะครับ

GOOGLE ที่ปรึกษา

Comment

Originally posted by redman View Post
              เคยอ่านมาครับ ขอยืมนะครับ
              คลิกขวา เลือก properties ที่ช็อคคัต ตรง tarket พิมพ๋ เว้นวรรคหนึ่งครั้ง -devmode กดเซฟ เข้าเกมส์ กด f1 ไม่มีเป้าเล็งปืนนะครับ

GOOGLE ที่ปรึกษา
              ถูกต้องค๊าบบบ!!!

Comment

Working...
              X