Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครรู้ช่วยที่ค่ะ!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครรู้ช่วยที่ค่ะ!!!

คือว่าอยากจะเข้าเว็บอัตโนมัติอ่ะค่ะ แบบว่าไม่ต้องพิม Username กับ รหัสผ่านใหม่อ่ะ พิมครั้งเดียวแล้วก็เข้าได้ตลอด มันมีปุ่ม จดจำ เราก็กดแล้ว แต่พอเปิดเครื่องมาใหม่ก็ต้องพิมรหัสใหม่อีกอยู่ดี ใครรู้ช่วยบอกทีนะค่ะ ขอบคุณค่ะ

เช็คในส่วนของ cookie อะ

Comment

เช็คตรงไหนอ่ะค่ะ

Comment

เดินเข้าไปดูในครัวครับ เอ้ย ไม่ใช่ ไปที่เมนูด้านบนของ ie (ถ้าใช้ ie) tools -> internet option แล้วเซ็ตแถวในรูปครับ อาจมีเนื้อที่ไม่พอ หรือไม่ได้เปิดใช้งาน ฯลฯ ลองมั่วดูครับ ผมก็ไม่รู้ ผมมั่วครับ รอเซียนเถอะ ลองลดระดับ privacy ดูครับ (เกี่ยวกันป่าวหว่า)
        Attached Files
        Last edited by s4410020; 18 Jan 2008, 13:09:44.

Comment

มีรูปมั้ยครับ จะช่วยได้มากเลย เพราะไม่รู้ว่ามันคือรหัสอะไร มันไปได้หลายอย่าง ต้องดูว่า login อะไร

Comment

แบบว่า login อัตโนมัติไงค่ะ login ครั้งแรกแล้วพอเข้าเว็บครั้งต่อไปก็ login อัตโนมัติอ่ะค่ะ แต่ของนู๋มันไม่เป็น

Comment

ROBOFORM

Comment

ใช้Firefoxปรับเเต่งรายละเอียดพวกนี้ง่ายกว่าครับ ตัวช่วยเยอะ

Comment

ไม่แน่จัย login เข้าเครื่อขายใช่มั้ยครับ น่าจะ login เข้า proxy เล่นเน็ตที่สำนักงานหรือป่าวครับ

Comment

เป็นที่บางเวปหรือเปล่าครับ อย่าง OCZก้จะ login auto
                    แต่บางเวปก็จะจำแค่ user & pass..ให้ แต่ยังต้องกด loginต้องกดทุกครั้ง

Comment

Working...
                    X