Announcement

Collapse
No announcement yet.

Driver ATI 8.1 ยังทำXPกระตุกตอนเข้าเกมCrysis

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Driver ATI 8.1 ยังทำXPกระตุกตอนเข้าเกมCrysis

ลงHot fix ก้ไม่หายครับ
    AMD BE-2350 2.5
    HD 3850 OC 729/1017
    M2R32-MVp
    Windows XP SP2

งั้นลบแล้วลง driver ที่มาในแผ่น cd มันครับ ไม่ก็ลองลบ driver แ้ล้วลงใหม่ครับ ว่าแต่ตอนลงได้ลบอันก่อนออกก่อนหรือป่าวครับ แต่ผมว่าไม่น่าจะเกี่ยว

Comment

ลบเกลี้ยง ครับไม่เหลือ

Comment

format 5555555555555

Comment

ใช้vista อาการจะหาย

Comment

เราไม่เห็นกระตุกเลยอ่ะ

สเปกตามลายเซ้น ที่ Office

1.อัพเดท Windows รึยังคะ
            2.อัพเดท DX9 ยังคะ
            3. Defrag ฮาร์ดดิสยังคะ

Comment

ผมกระตุกตอนเข้าเกมส์กับหน้าเมนูอะ แต่ในเกมส์ ไม่กระตุก

Comment

Originally posted by ZaBeY View Post
                ผมกระตุกตอนเข้าเกมส์กับหน้าเมนูอะ แต่ในเกมส์ ไม่กระตุก
                ผมกระตุกตั้งแต่เอาเมาส์ชี้ icon มันเลย

Comment

แต่เล่นแล้วลื่นกว่าเดิมนะ

Comment

Originally posted by ZaBeY View Post
                    Originally posted by TaO_OaT View Post
                    ผมกระตุกตั้งแต่เอาเมาส์ชี้ icon มันเลย
                    ไม่กระตุกทุกตอนเลยคะ
                    งั้นลองลง Codec Video แล้วก้ลง Rad Game Tool ดูคะ

Comment

Driver ATI 8.1 ยังทำXPกระตุกตอนเข้าเกมCrysis

สงสัยต้องรอ 8.1หรือเวอร์ชันแก้ไขมามั้งครับ

Comment

Originally posted by amdadam View Post
                        สงสัยต้องรอ 8.1หรือเวอร์ชันแก้ไขมามั้งครับ
                        จริง ๆ ไม่น่าจะเกี่ยวกับ Driver ทั้งหมดสะทีเดียว แต่น่าจะเป็นที่ OS และ องค์ประกอบอื่น ๆ มากกว่า ไม่งั้น ทำไมของเราไม่กระตุกเลยทุกกรณี

Comment

Originally posted by Artemis View Post
                          จริง ๆ ไม่น่าจะเกี่ยวกับ Driver ทั้งหมดสะทีเดียว แต่น่าจะเป็นที่ OS และ องค์ประกอบอื่น ๆ มากกว่า ไม่งั้น ทำไมของเราไม่กระตุกเลยทุกกรณี
                          อย่างที่ป้าอาทเขาบอกแหละครับ ค๊าบบบบ!!!!

Comment

ช่ายครับ ทั้งวินนิ่ง ทั้งไครซิส ไม่มีกระตุก (ไม่เคยด้วย)

Comment

Originally posted by ด๊อกเตอร์แซด View Post
                              อย่างที่ป้าอาทเขาบอกแหละครับ ค๊าบบบบ!!!!
                              แน่นอนคะ ลุงเต้ง กลับบ้านบ้างน่ะ อย่ามัวแต่ไปหลงอีหนูสาว ๆ

Comment

Working...
                              X