Announcement

Collapse
No announcement yet.

วินโดวหายครับช่วยที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• วินโดวหายครับช่วยที

คือตอนแลกผมมี 3 วินโดว คือ วินโดว วิสต้า,xpไทย,xpจีน ครับแล้วทีนี้ผมจะลองลงวินโดวดูว่าแผ่นมันเสียหรือปล่าว แล้วผมลงแล้วลงไม่ได้เพราะแผ่นเสีย ผมก็เลยลบออก และทีนี้เปิดเครื่องขึ้นมาเหลือแต่ วินโดว xpไทยกับxpจีน วินโดว วิสต้ามันไม่มีให้เลือกเลยหายไปไหนก็ไม่รู้ เข้าไปวินโดว xp ไปดูไดร์วินโดววิสต้า มันก็ยังอยู่แต่ทำไมเปิดเครื่องมีอยู่ 2 วินโดวไม่รู้ครับ ช่วยทีนะครับเครียดมาก

โห ใ้ช้คอมฯซะคุ้มเยยนะค๊าบ มีตั้ง 3 OS -*-

Comment

ไปดูตัวเลือกwindowsที่Boot.ini ถ้าหายไปก็ใส่เพิ่ม

Comment

Working...
      X