Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเรื่อง MB Asrock AM2NF6G VSTA กับ PCI wireless lan ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเรื่อง MB Asrock AM2NF6G VSTA กับ PCI wireless lan ครับ

สอบถามเรื่อง MB Asrock AM2NF6G VSTA กับ PCI wireless lan ของ LEVEL ONE WNC 0301 (54 Mbps) หน่อยครับ
    ไม่ทราบว่าใครเคยใช้ MB รุ่นนี้หรือของ Asrock ที่ใกล้เคียง แล้วติด PCI wireless lan แล้วเครื่อง Restart ไหมครับ หรือบางทีก็ค้างไปเฉย ๆ แล้วก็มี Blue screen บ้าง รบกวนหน่อยนะครับ

เอาไปเคลมเลยครับ อุปกรณ์น่าจะมีปัญหาครับ^^"

Comment

ใช้ AliveNF6G-VISTA กับ PCI wireless lan ก็ปกติดีครับ ไม่เคยมีปัญหา
      ผมใช้ของ Zyxel อ่ะครับ ตอนใช้ XP ก็ลงไดรเวอร์แปปเดียว แต่ตอนใช้ลอง Vista ดู
      มันเจออุปกรณ์ทุกตัวของบอร์ดเลยครับ รวมทั้ง Zyxel ด้วย สบายดีครับ

Comment

Working...
      X