Announcement

Collapse
No announcement yet.

จบกันที ( Far Cry )

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จบกันที ( Far Cry )

เล่นมาหลายวันวันนี้ได้เวลาจบเสียที
    สนุกมากๆเลยครับ
    ครั้งนี้เป็นครั้งแรกที่เล่น นี่เป็นเกมส์แรก
    เกมส์ต่อไปควรจะเป็นเกมส์อะไรดี
    เอาแบบเล่นได้ด้วยการ์ดจอแบบเด็กๆน่ะครับ
    7300 GT DDR3

crysis

Comment

ด่านสุดท้ายผ่านไงครับ

Comment

Originally posted by jajaboss View Post
        crysis
        -*-

Comment

Originally posted by wongsathornp View Post
          -*-
          ก็เล่น farcry เสร็จ ก็ไปร้องต่อใน crysis ไงครับ

Comment

Originally posted by melwin View Post
            ยิงศัตรูไปเรีื่อยๆ แล้วปหลบกระสุนให้ดี ถ้าเล่นอย่างนี้ผ่านแน่นอน

ย้อเย่นจ้า

Comment

CoD4

Comment

Originally posted by melwin View Post
                ถ้าเป็นแากสุดท้ายคือขึ้นลิฟไปแล้วเดินไปใกล้ๆถังที่อยู่ด้านบนแล้วโยนระเบิดใส
                แต่เรายืนอยู่ข้างล่างแล้วคอยหลบและรอให้ทหารเดินมาหาเรา
                ถ้าเล่นมาถึงด่านนี้แล้ว อีกแค่อึดใจเดียวก็จะได้พบกับความสำเร็จครับ
                แต่ถ้าเป็นด่านก่อนหน้านี้อีกหนึ่งด่านผมใช้ปืนที่บรรจุกระสุนได้ทีละ100นัดครับ
                เอาไว้ยิงสัตว์ประหลาด(ตัวใหญ่)

การ์ดจอผมแค่7300GTDDR3 เองนะครับแนะนำ crysis เลยหรือครับ

Comment

อืม...เก่งนะ

Comment

Originally posted by choat View Post
                    ถ้าเป็นแากสุดท้ายคือขึ้นลิฟไปแล้วเดินไปใกล้ๆถังที่อยู่ด้านบนแล้วโยนระเบิดใส
                    แต่เรายืนอยู่ข้างล่างแล้วคอยหลบและรอให้ทหารเดินมาหาเรา
                    ถ้าเล่นมาถึงด่านนี้แล้ว อีกแค่อึดใจเดียวก็จะได้พบกับความสำเร็จครับ
                    แต่ถ้าเป็นด่านก่อนหน้านี้อีกหนึ่งด่านผมใช้ปืนที่บรรจุกระสุนได้ทีละ100นัดครับ
                    เอาไว้ยิงสัตว์ประหลาด(ตัวใหญ่)

การ์ดจอผมแค่7300GTDDR3 เองนะครับแนะนำ crysis เลยหรือครับ
                    ก็จะให้ไปร้องใน crysis ไงครับ

Comment

หน้าสนใจดีครับ ( ครางซีดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด )

Comment

Originally posted by jajaboss View Post
                        ก็จะให้ไปร้องใน crysis ไงครับ
                        ถูกต้องงงงงง

Comment

Working...
                        X