Announcement

Collapse
No announcement yet.

Y510 specจับจิตราคาจับใจ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Y510 specจับจิตราคาจับใจ

เมื่อวานไปเดินพันทิพย์มา
    เพิ่งเคยเจอตัวเป็นๆครับ

Lenovo Y510
    Core 2 T7500 (2.2 GHz.)
    HDD 250GB.
    RAM 2 GB.
    15.4"WXGA LCD
    NVIDIA 8600

รู้สึกจาร้อนไปนิด ใครมีความคิดเห็นบ้างครับกับเจ้าตัวนี้

แล้วราคาเท่าไหร่ล่ะ

Comment

ผมเชียร์ยี่ห้อนี้นะครับ ibm เก่า แค่เปลี่ยนชื่อใหม่

Comment

สเปคแรงใช่เล่น ว่าแต่เรื่องราคาล่ะครับ

Comment

นั่นสิครับ แล้วราคาหล่ะครับ

Comment

ให้เดาน่าจะประมาณ 59000 มั้ง
            เอ... แต่เสปคเท่า acer ใหม่เลยนี่ อาจเหยียบ 60k

การ์ดจอ gf8600 อะไรล่ะ gt หรือ gs?

Comment

42000 ราคา ไม่รวม vat
              8600 gt

Comment

รอ อีกตัวหนึ่งอยู่ จอ 17 อยากได้ ใหญ่ดี ไม่รู้แพงมากไหม

Comment

ราคารวม vat 44000 ครับ(เงินสดนะครับ)
                  ผมว่าถูกดี แถมฝาเป็นยางด้วย ไม่ต้องกลัวเป็นรอย
                  อิอิ

Comment

ขอถามผู้รู้นิดนึงว่า penryn จะมาประมาณตอนไหน
                    คือตอนนี้จะซื้อ NB ครับ หากไม่นานนักอาจจะรอน้องริน
                    ขอเวลาแบบชัวๆครับ
                    ขอบคุณครับ

Comment

สเป็คดีครับ แต่รูปแบบยังออกแนวเหลี่ยมๆ อ่าครับ เคยเห็นแล้วก้อเลยต้องรอดูยี่ห้ออื่นอีกทีที่ body แจ่มๆ เหมือน G1S

Comment

Originally posted by comnoob View Post
                        ขอถามผู้รู้นิดนึงว่า penryn จะมาประมาณตอนไหน
                        คือตอนนี้จะซื้อ NB ครับ หากไม่นานนักอาจจะรอน้องริน
                        ขอเวลาแบบชัวๆครับ
                        ขอบคุณครับ
                        ของ acer มาแล้วครับ เปิดตัวที่ 69900 มั้ง
                        T9300+8600GT+Bluray

Comment

y510 นี่ก็น่าสนใจดีนะครับวันนี้เพิ่งไปดูมาที่ itmall 42900 ไม่รวม vat รูปร่างก็ไม่ถึงกับโบราณนะดูแข็งแรงดีเหลี่ยมๆว่าแต่มีใครได้ลองยังครับว่าประสิทธภาพสมราคามั้ย ร้อนมากรึป่าว
                          Last edited by phoenekia; 21 Jan 2008, 19:26:57.

Comment

นั่นสิคับตอนนี้เลยช่างใจอยู่ระหว่างตัวนี้ กับ S41-335 ขอคำแนะนำหน่อยคับ

Comment

ร้อนมาก เปิดโชว์มีแฮงเลยครับ

Comment

Working...
                              X