รบกวนสอบถามเรื่องการคิดคะแนนและปลดล็อคอาวุธในCOD4 Online
1. ทำยังไงถึงจะได้อาวุธที่ดีกว่าที่ตัวเกมกำหนดให้และอุปกรณ์เสริม เช่น กล้องเล็ง มาใช้งาน
2. ทำไมเวลากดเม้าส์ 1 ที ยิงได้แค่ 3 นัด มีวิธี Set ให้กดเม้าส์ 1 ที ยิงได้หมดแม็กเลยมั้ยครับ
3. พอจะมี Web ไหนที่อธิบายวิธีการคิดคะแนน,การปลดล็อคอาวุธใน และประเภทของอาวุธที่สามารถปลดล็อคได้ใน COD4 Online บ้างครับ
4. ผมใช้ net 1 MB มี Sever อื่นๆนอกจาก new era ให้เล่นมั้ยครับ ช่วยแนะนำด้วยครับ
5. สุดท้าย ทำไมเราตายง่ายจังครับ ถ้าได้ยศสูงขึ้นตัวเกมจะทำให้เราจะตายยากขึ้นมั้ยครับขอขอบคุณทุกๆท่านที่ตอบคำถามครับ