Announcement

Collapse
No announcement yet.

AMD64bit 3000+(939) ใช้พัดลม CPU รุ่นไหนเงียบ ๆ ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• AMD64bit 3000+(939) ใช้พัดลม CPU รุ่นไหนเงียบ ๆ ครับ

ช่วยแนะนำหน่อยครับอยากได้แบบ เงียบบบ เพราะทุกวันนี้มันดังพอรับได้แต่
    อยากได้แบบเงียบ ๆๆๆ นะครับ

อีกอย่างผมครับผมใช้ บอร์ด Asus A8N SLI Deluxe นี่
    ใช้ HR-05 SLI แล้วมันจะโค้งรับการ์ดจอพอดีเลยหรือเป่าครับ

เปิด Qfan ยังครับ
    ผม OC ไปที่ 2.4 Ghz ตั้งไว้ให้พัดลมมันวิ่งเต็ม 100% เฉพาะตอนอุณหภูมิ 51 ขึ้นไป
    ซิงค์เดิมพัดลมเดิมก็เงียบเชียบแล้วครับ
    ปล. ของผม A8N5X ครับ

Comment

เดี๋ยวลองเปิืดดูครับ ขอบคุณครับ

Comment

Working...
      X