Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ด จอภาพสวยไม่สวยดูจากค่าอะไร

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ด จอภาพสวยไม่สวยดูจากค่าอะไร

การ์ด จอภาพสวยไม่สวยดูจากค่าอะไร

ถ้าว่า ความสวย มันก็คงวัดออกมาเป็นค่า ไม่ได้หรอก
    ดูด้วยตา ตัวเอง แล้วตัดสินใจเอง
    เราพอใจ อะไรๆ ก็จบ
    ครับ

Comment

Originally posted by chicky4u View Post
      ถ้าว่า ความสวย มันก็คงวัดออกมาเป็นค่า ไม่ได้หรอก
      ดูด้วยตา ตัวเอง แล้วตัดสินใจเอง
      เราพอใจ อะไรๆ ก็จบ
      ครับ
      ใช่ครับ สวยไม่สวยต้องพิสูจด้วยตาท่านเอง

Comment

ผมดูเองรู้สึกเอาเองดีกว่า

Comment

ตาตัวเอง อะ

Comment

คุณมองผู้หญิงสวยไม่สวยดูจากค่าอะไรล่ะครับ ^_^

Comment

เข้ามามึนอ่ะ...ผมว่าสวย คุณอาจมองไม่สวยก็ได้นี่ครับ @_@

Comment

Originally posted by UnNormalZ View Post
                คุณมองผู้หญิงสวยไม่สวยดูจากค่าอะไรล่ะครับ ^_^
                มันก็มีค่าน้า... 34-24-35 อะไรนี่แหล่ะครับ

Comment

ขึ้นอยู่กับเกมครับท่าน เกมมันทำสวยมันก็สวยเองแหละท่าน 555+

ขึ้นอยู่กับเทคโนโลยีใหม่ๆที่เอามาใช้ครับพวก shader3.0 AA DXTtexture Anisotropic แล้วสุดท้ายก็ สีครับ ผมลองเทียบ กับเครื่องเพื่อน แล้ว ถ้าเล่น COD4 นี่การ์ดจอสองค่ายสีต่างกันมากมาย ก็แล้วแต่คนชอบครับ แบบโหดๆหรือแบบสดใส

Comment

Originally posted by aongunner View Post
                    มันก็มีค่าน้า... 34-24-35 อะไรนี่แหล่ะครับ
                    38-24-36

Comment

ผมมองที่ ขา ครับ ขาสวยๆ ถูกใจผมเอง
                      พูดแล้วน้ำลายไหล

Comment

อืม..กลายเป็นอื่นไปซะ ละ ^^"
                        จขกท เปิดมาอ่านคง งง ใหญ่เลย คุยเรื่องไรกันเนี้ย 555+ +..+

Comment

ต้องดูที่ผิวด้วยสิครับ เอาขาวๆ

Comment

ดูที่สีครับว่า สีแดง หรือ สีเขียว (เค้าว่ากันว่านะ)

Comment

ดูที่ ค่าเงินครับ เหอๆ

Comment

Working...
                              X