Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากถามความคิดเห็นของพี่ๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากถามความคิดเห็นของพี่ๆ

ตอนนี้ใช้ 7950 GT อยู่ครับ

คิดว่าในอนาคตอาจจะถอย 8900GT ไม่ก็ GTX

พี่ๆคิดว่า รอถอย PS3 เลยจะีไหมครับ กว่า 8900 จะมาก็คงอาจจะมี PS3 มาขายในบ้านเราแบบกระจายแล้ว คิดว่าแบบนั้น ราคาคงไม่แพง โอเวอร์มาก คิดไว้ไม่น่าจะเกิน 2 หมื่น สำหรับ PS3 นะครับ เพราะราคาของเครื่อง 0 ยังไม่ออก ยังไงซะตามสะพานเหล็กก็ต้องขายถูกกว่าเครื่อง 0 บ้างแหล่ะ ส่วนแผ่นก๊อปอาจจะมีกระแสตามมา ผลุดออกมาแบบ PSP บ้างแหล่ะ

เป็นพี่ๆจะซื้ออะไรดีครับ 8900 GT/GTX หรือ PS3 ขอความคิดเห็นหน่อยง้าบ

เพราะ PS2 ไม่มีมีแต่ PSP ครับ

ขึ้นอยู่ความชอบและทุนทรัพย์ครับ ถ้าผมมีทุนมากๆละก็ผมซื้อแน่แต่ถ้ามีทุนน้อยจำกัด ก็รอมันออกภาคคอมเอาก็ได้ครับ ซึ่งผมก็ได้เล่นหลายเกมแล้วที่ทำในps2แล้วมาลงคอม

Comment

7950 GT ผมว่าแรงพอแล้วนะงับ เล่น ps3ดีก่า

Comment

โดยส่วยตัวผมแล้วคิดว่าถ้าจะเล่นเกมที่เดินไปถือปืนไปอย่างฮาบไลน์ก็อัพการ์ดจอครับ แต่ถ้าเล่นเกมแข่งรถเกมRPGหรือเกมอื่นๆก็ps3ครับ ภาพสวยมากๆคับแล้วไม่ต้องมาตามอัพการ์ดจอใหม่ให้เปลืองเงินด้วยซื้อเครื่องเดียวเล่นได้เปงล้านเกม-_-(เวอร์อีกละ) อันนี้ก็แล้วแต่บุคคลนะครับ

Comment

เป็นผมเล่น ps3 ครับ

Comment

งั้นหันไปเอา PS3 ดีก่าเน้อ แล้ว 7950 gt นี่มันยังจะ support เกมได้อีกนานเท่าไรอ่ะครับ

Comment

นายข้างบน ก็รอจนเล่นไม่เนียนค่อยเปลี่ยนดิ จะรีบเปลี่ยนไปไหน ของตัวเองก็โครตหรูแล้ว

Comment

Originally posted by lchayawatl View Post
                โดยส่วยตัวผมแล้วคิดว่าถ้าจะเล่นเกมที่เดินไปถือปืนไปอย่างฮาบไลน์ก็อัพการ์ดจอครับ

ฮาบไลน์ยังทำให้ก้าดจอนี้กระตุกอีกเรอะ

Comment

สำหรับผม PS3 เท่านั้น เพราะผมเล่้นเกมส์กับ Play ตลอด เครือ่งคอมผมเอาไว้เล่นเน็ต โหลดบิท แค่นั้น

Comment

Working...
                  X