Announcement

Collapse
No announcement yet.

หมดที่พึ่งแล้วครับ ช่วยผมด้วย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หมดที่พึ่งแล้วครับ ช่วยผมด้วย

พึ่งสมัครสดๆร้อนๆ ครับ เพราะต้องการความช่วยเหลือด่วน
    เนื่องจากวันนี้ไปสัมภาษณ์งานมาแล้วเค้าบอกว่าต้องเขียน CAD ให้เป็นนะ

โอ้วว ไม่นะ 3 ปีแล้วที่เคยเรียนมา ทำไงดีฟระเนี่ย ก็เลยบอกเค้าไปว่าขอเวลา ไปรื้อฟื้นก่อน
    แต่คอมยังไม่มีเลยออะครับ
    จึงขอความช่วยเหลือจากผู้ใจดีทุกท่านช่วยหน่อยครับ ผมเป็นคนที่ไม่ค่อยมีความรู้เรื่องคอมเท่าไหร่(แต่ดันทำงานอยู่บ.Hard Disk TT กำ) ช่วยจัดเอาแบบเป็นรายละเอียดเลยนะครับ เพราะจะเอาไปยื่นที่ร้านเลยบอกว่าเอาตามเนี่ย
    จุดประสงค์ขอให้สามารถใช้กับ Auto Cad แบบไม่ตะกุกตะกัก ลื่นปรื้ดๆ แต่มีงบแค่ 20 K รวมทุกอย่าง และก็ไม่เกี่ยงยี่ห้อครับ
    ช่วยด้วยคร้าบบบบบบบบบบบบบบบ

เอ่อ แล้วถ้าเอาแบบที่เป็นเซตของพวกมียี่ห้อเนี่ยมันคุ้มป่าวครับ พวก ACER,HP ไรเงี้ยอะครับ

Comment

X2 5200+ 4600
      ASUS ALIVENF6-VSTA 1800
      RAM ROX 667 1Gx2 1400
      DVDRW 1200
      CASE DELUX1500
      HDD160G 2000
      PCI-E HD2600PRO DDR3 2000
      LCD 19 6300

โอยประมาณ หรือ CPU 4000+ 2400 ก็เขัยนได้แล้วครับ CAD มีหลายระดับครับ ถ้าไม่ใช้ระดับ PRO 3D ชุดนี้ สบายๆครับ

Comment

พรุ่งนี้กำเงินมาโล้ด เดี๋ยวเจอกันที่1000ทิพ เหอะๆๆๆ

Comment

ขอบคุณคุณวิกรณ์มากๆครับ

Comment

Working...
          X