ขอถามผู้รู้หน่อยค่ะ
สนใจ HTC S730 อ่ะค่ะ
อยากรู้ว่า ทำไมถึงไม่ได้รับความนิยมจากคนไทยเหรอคะ..
แล้วทำไมถึงไม่มีขายในเมืองไทยเลย..

แล้วถ้าสนใจเนี่ย...ชอบมันมาก...จะสามารถหาซื้อได้จากที่ไหนที่สะดวกที่สุดค่ะ
ตอนนี้เดือดร้อนมากเพระว่ามือถือหาย(มาตั้งนานแล้ว) แล้วไม่ได้ซื้อซะที...ทำงานลำบากมากมาย...

อยากได้อะไรที่ซื้อแล้วใช้งานได้คุ้มค่าอ่ะค่ะ...
แล้ว s730 ก็มีสเปคที่ตอบสนองการใช้งาน(ของตัวเอง)มากที่สุดแล้ว (เท่าที่ใช้ปัญญาด้อยๆดูนะคะ..เพราะไม่ค่อยมีความรู้ด้านนี้สักเท่าไรค่ะ)