Announcement

Collapse
No announcement yet.

voteร้านไหนถูก/ต่อง่ายและน่าซื้อที่พันธ์ทิพย์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ไปซื้อร้านtkมาแล้วครับ คุยกับเจ๊แกนานๆหน่อยก็ลดได้อีก หุๆประหยัดเป็น ร้อยเลย555
    หาร้านที่ขายได้ถูกกว่ามายันด้วยนะครับอิอิ

Comment

M&D COMPUTER ครับ มีหลายสาขา โดยเฉพาะที่สาขา เซ๊ยร์ หล่อมากๆครับหัวหน้าสาขา พูดจาดี ราคาถูกทุกสาขาเท่ากันแต่ส่วนมากผมเน้นๆราคา กับบริการหลังการขายมากกว่าครับเลยเลือกร้านนี้ครับ
      bird advance

Comment

M-INTER อะ

ต่อได้(จริง ๆ ก็ไม่ได้ลดจริง แค่ราคาหน้าร้านยังไม่เปลี่ยน)

รู้สึกร้าน JIB หรือร้านที่มีเวปมันแพง

ความเห็นส่วนตัวครับ

จริง ๆ ร้านไหนก็เหมือนกันแหละ เอาถูกกะประกันไ้ว้ก่อน

Comment

ชั้น 3 Pantip ดีหมดทุดร้านครับ PC Outlet , GoalComp , Cyber และอื่นๆ

Comment

จริงหรือครับที่เจไดเป็นอย่างนั้น ผมไปทีไรก้อขาสั้นทุกทีนะ แถมได้ลดตลอดถึงแม้จะซื้อแค่ขิ้นเดียว โดยที่ยังไม่ต้องเอ่ยปากต่อราคาสักครั้ง

Comment

ผมซื้อ JIB บ้างอย่างที่ร้านเขาไม่มีก็บอกให้ไปซื้อร้านอื่นแล้วกลับมาประกอบร้านเขา การบริการเขาก็ดีเคยให้เขาประกอบตอน หกโมงเย็นกว่าจะเสร็จร้านอื่นก็เก็บหมดแล้วเขาไม่บ่นซักคำแต่...มันไม่ได้เป็นทุกสาขานะอยากร้านที่พันทิพชั้น 2 กวนดี โดยรวมผมซื้อชั้น3อะ อยากที่ข้างบนบอกชั้น3ดีเกือบทุกร้าน

Comment

Jedi คับ เจ๊แกน่ารักมากผมชอบจัง อิอิ

Comment

ผมชอบร้าน Pansonic กับ Minter หน่ะครับ คุยง่ายดี

Comment

Originally posted by composure View Post
                    M-INTER อะ

ต่อได้(จริง ๆ ก็ไม่ได้ลดจริง แค่ราคาหน้าร้านยังไม่เปลี่ยน)

รู้สึกร้าน JIB หรือร้านที่มีเวปมันแพง

ความเห็นส่วนตัวครับ

จริง ๆ ร้านไหนก็เหมือนกันแหละ เอาถูกกะประกันไ้ว้ก่อน
                    M-INTER ดีจริงๆหรอครับราคานี่ถูกกว่าร้านอื่นไหมครับ ไว้ใจได้ไหม บริการดีไหม คุยดีไหม ประกอบคอมหน้าร้านหรือหลังร้านอะ พันทิพย์ประตูน้ำ อยู่ชั้นไหนอะครับ

Comment

Working...
                    X