Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีโปรแกรม ที่เอาอีเมล์บนรูปออกได้ปล่าวครับ<<<<<<<<<<<<<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีโปรแกรม ที่เอาอีเมล์บนรูปออกได้ปล่าวครับ<<<<<<<<<<<<<

มีโปรแกรมที่จะเอาอีเมล์ที่เค้าเอามาแปะบนรูปเพื่อไม่ให้คนอื่นเอาไปใช้ต่อได้ป่าวครับ
    ผมอยากรู้
    กำลังหาวิธีอยู่ครับ
    ช่วยหน่อยครับ

โปรแกรมไม่มีครับ แต่ถ้าฝีมือหน่อยก็อาจจะได้ครับ ถ้ามันอยู่ขอบ ๆ ก็ crop รูปไปเลย ง่ายดี แต่ถ้าอยู่กลางรูป อันนี้ผมทำไม่เป็น แล้วก็ไม่สวยด้วย ใช้วิธีจนตนาการว่ารูปจะเป็นยังไงแล้วเอาสถาพแวดล้อมในรูปมาแปะทับเอา แต่ผมทำไม่สวยครับ

Comment

photoshop.....

เน้นอึดหน่อย

Comment

Originally posted by iaung View Post
        photoshop.....

เน้นอึดหน่อย
        เห็นล่วยค๊าบ

Comment

Working...
        X