Announcement

Collapse
No announcement yet.

ccc 8.1 เล่น crysis ลื่นขึ้นจิงเหรอ ผมว่ามันมีปันหาอยุ่นา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ccc 8.1 เล่น crysis ลื่นขึ้นจิงเหรอ ผมว่ามันมีปันหาอยุ่นา

ผมลองเล่นดูไม่เหนรุสึกว่าลื่นขึ้นเรยอะมันก้อเท่าเดิม - - 3870

แถม 3d mark 06 ภาพกระพิบๆ คพแนน ตก จาก 10800 มั้ง เหลือ 8400 เซง -*-

Catalyst 8.1 ผมใช้แล้ว OK เลยครับ มิมีปัญหาอะไร
    กับ Crysis ก็ไม่แตกต่างไปจากเดิมครับ

Comment

ใช้แว้วOkน้า 8.1 ผมว่ากำลังแหล่มๆเลย 3870 ผมCPU แค่E2140@3.0 ลากไป890/1250 ได้เกือบๆ 12Kอะ

ก็Okน้า

Comment

อืม..ยังไม่ได้ลองเลย
        เดี๋ยว load ก่อนครับ

Comment

มันมีปัญหา ถ้าปรับพวกภาพคมๆ ใน ccc แล้วไปเทส คะแนนจะตกไป8400 อะ ถ้าปรับ ปกติไปเทส3d มันจาได้10000 นิดๆอะครับ แต่ว่าเซงตรงที่ภาพมันแตก รึว่าเครื่องผมเปนคนเดียวมั้งครับ วินโดวมันแอบเอ๋อมั้ง

แต่ว่า srysis เล่นแล้วนะไม่รุสึกว่าลื่นขึ้น แต่ไป DL ภาสาไทยมาแจ่ม รูเรื่องมากขึ้น อิอิ

Comment

Working...
          X