Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อ ECS AMD690GM-M2 มาครับ ลากไม่ไป ช่วยด่วนครับๆๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อ ECS AMD690GM-M2 มาครับ ลากไม่ไป ช่วยด่วนครับๆๆ

ซื้อ ECS AMD690GM-M2 มาครับ มันไม่มีที่ปรับแล้วครับๆๆๆ ปรับได้แต่ 232 ได้แค่ 2.44 G ครับ x2 4000 kinngton 2 G 800 spark 3850 psu 520 w hdd 320 G งับ ขอลายแทงด้วยนะครับ อิอิอิ

เหตผลที่ซื้อก้อเพราะ ใจรัก AMD กะ ATI นี่หล่ะครับ แงแงแง

Comment

ใช้ asrock+vga on ยังไปได้ 2.7-2.9 sink เดิม น่าจะเพราะ ecs เคยใช้ oc ได้ไม่ถึง 15% เลยเหมือนกัน

Comment

เหอะๆ นั่นเป็นเหตุผลนึง ที่เป็นข้อเสียของเมนบอร์ดที่มีการ์ดจอออนบอร์ดนะครับ
        มันจะลากไม่ไกล อันนี้ย่อมรู้กันดีครับ

ของผม ECS เหมือนกัน 4000+ ยังไปนู่น 2.8
        บอร์ด Nforce5M-A socket am2 เหมือนกันครับ ไม่มีการ์ดจอออน บอร์ดสีม่วง สวยงาม

Comment

ครับ ก้อคือ อยากได้ ซิป AMD ก้อเลยซื้ออ่ะครับ แงแง มีวิธีแก้ป่าวครับ BIOS อัฟเดทแล้ว แต่เหมือนเดิม แงแง

Comment

คงได้ตามนี้ เห็นคนอื่นตันที่ 233

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=140612

Comment

รุ่นนี้ลากไปไม่ค่อยดีนักครับผม มันไม่ได้ออกแบบมาให้ได้ HTT bus เยอะๆหน่ะครับ

Comment

เปลี่ยนเลยยยย ครับ

Comment

ขอบคุณ จอมยุทธทุกท่านครับ งั้นซื้อใหม่เลย หุหุ เอา Asrock นะครับ อิอิอิ ของถูกมะเป็นราย

Comment

Working...
                  X