Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามผู้รู้หน่อยค่ะTT^TT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามผู้รู้หน่อยค่ะTT^TT

คือตอนนี้เราทำเวบจากโปรแกรมดรีมส่งอาจารย์อยู่ค่ะ เราอยากลองใส่ปุ่มสำเร็จรูปที่มีมาให้ในโปรแกรมดรีมเลย แต่ปรากฏว่ามันขึ้นฟ้องอย่างในรูปอ่ะค่ะ จริงๆแล้วก่อนหน้านี้ซักอาทิดก่อนมั้งคะเราลองทำ..มันได้นะ เรางงมากอ่ะ เพราะก้อทำที่คอมเครื่องเดิมที่บ้านเราเอง แต่มาวันนี้มันกลับไม่ได้ ไม่ทราบว่าไคเคยเป็นมั้ยคะ แล้วมันเป็นที่อะไรอ่ะคะ อยากรู้จริงๆค่ะ พอมีวิธีแก้รึเปล่าคะ ไม่รู้ว่าเป็นที่อารัยอ่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

ดูจากรูปแล้ว ตอน save ให้ save เป้นชื่ออื่นดู เช่น bt1.swf ลองดูครับ

Comment

Originally posted by rsun View Post
      ดูจากรูปแล้ว ตอน save ให้ save เป้นชื่ออื่นดู เช่น bt1.swf ลองดูครับ
      TT^TT เราลองทำดูแล้วอ่ะค่ะ ลองเปลี่ยนหลายชื่อเลย เช่น b1.swf ฯลฯ มันก้อไม่ได้อ่ะค่ะ มันจะฟ้องขึ้นมาเหมือนเดิมอ่ะค่ะ แง่วๆ ทั้งๆที่ก่อนหน้านี้มันยังได้เลยนะคะเป็นที่อาไยกัลล่ะเนี่ย

Comment

Working...
      X