Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครพอรู้บ้างทำไมทำVmod pencil HD3870ยังไงก็ลากไม่ไป

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครพอรู้บ้างทำไมทำVmod pencil HD3870ยังไงก็ลากไม่ไป

มีใครพอรู้บ้างทำไมทำVmod pencil HD3870ยังไงก็ลากไม่ไป

ลากได้แค่900/1300เองอะ ทำตั้งหลายรอบแว้วนะฝนจนมานดำสนิทและ เปนเพราะไดเวอ8.1ลากไม่ไปปะคับ

หรือเปนที่PSUผมมานเน่านะ ผมใช้แค่Dtech650Wเกี่ยวไหมเอ่ยช่วยชี้แนะหน่อย

ขอบคุงคับ

อาจจะต้องเปลี่ยนระบบระบายความร้อนหน่ะครับ ตอนนี้ใช้ของอะไรอยู่หรือ

Comment

Originally posted by digimontamer View Post
      อาจจะต้องเปลี่ยนระบบระบายความร้อนหน่ะครับ ตอนนี้ใช้ของอะไรอยู่หรือ
      คือผมก็ไม่ได้ร้อนอารายมากน้าคือมานลากไปแว้วค้างอะตอนเทสดูแว้วไม่น่าเกิดจากความร้อนอะคับ

ขอบคุงคร๊าบ เพระIdel 55 รันไปแปบเดียวค้าง งงมากมาย

Comment

Originally posted by digimontamer View Post
        ลายเซ็นท่าน ได้ใจมาก

Comment

คือผมก็ไม่ได้ร้อนอารายมากน้าคือมานลากไปแว้วค้างอะตอนเทสดูแว้วไม่น่าเกิดจากความร้อนอะคับ

ขอบคุงคร๊าบ เพระIdel 55 รันไปแปบเดียวค้าง งงมากมาย
          ตอนนี้อัดไปกี่ Volt หรือครับ

Comment

Working...
          X