Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเรื่องพื้นที่ให้เช่าเปิดเวบไซด์ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเรื่องพื้นที่ให้เช่าเปิดเวบไซด์ครับ

คือตอนนี้ผมทำหน้าเวบเพจไว้แล้ว แต่ไม่รู้ว่าจะไปเช่าพื้นที่ที่ใหนดี ที่ดูๆมาก็จะเป็นที่มีเทมเพลทสำเร็จรูปให้เลยอ่ะครับ เลยอยากทราบว่าต้องทำยังไงมั่งน่ะครับ (ปล. ขออภัยที่คำศัพท์บางคำผมอาจจะใช้ไม่ถูกต้อง เพราะไม่ไพด้เรียนคอมมาโดยตรงน่ะครับ อาจจะบ้านๆ ไปบ้าง) ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับทุกคำแนะนำครับ

ช่วยดัน อยากทราบเหมือนกัน

Comment

ถ้าไม่ซีเรียสเรื่อง แบนเนอร์โฆษณา ลองไปหาพวก เว็บที่ให้บริการฟรี host ดูครับ

Comment

www.lannathaihost.com
        ลองดูนะครับ

Comment

4gbhost ครับถูกดี

Comment

ขอบคุณมากสำหรับทุกคำแนะนำครับ ตอนนี้ได้แล้วครับ เป็นเวบขายของน่ะครับ คงเปิดบริการเร็วๆนี้

Comment

www.naxza.com
              ใช้อยู่เร็วดี

Comment

ลองดูหลายเวปครับ ลองค้นหาดูใน กูเกิล อ่ะ พิมพ์ว่า เช่า พื้นที่ host ครับ

Comment

Working...
                X