Announcement

Collapse
No announcement yet.

AMD 4000+ OC เป็น 2.44 อุณหภูมิ Full 50 C ต้องหาพัดลมตัวไหนดีเอาอยู่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• AMD 4000+ OC เป็น 2.44 อุณหภูมิ Full 50 C ต้องหาพัดลมตัวไหนดีเอาอยู่ครับ

บอร์ดผม AliveNF7 ครับ

พัดลมเดิมๆ+sink เดิมๆก็เหลือจะพอครับ

Comment

แล้วถ้าให้เลือกอ่ะครับ งบซัก1500

Comment

เล่น Arctic Cooling Freezer 64 pro ก็ได้ครับ ราคาถูกงาีนเนี๊ยบดี ราคาประมาณ1400ของใหม่

ส่วน Full load 50 ไม่ต่องคิดมากเลย ปกติครับ ถือว่า้เย็นด้วยซำ๋ ของผมลาก2.99 Idle48 Full load 67-70 เวลา Render งาน 2-3ชั้วโืมง อยู่ที่70คงที่

http://www.tkcom99.com/product_detai...=6&s_cat_id=42
        Attached Files

Comment

ของผมลาก2.99
          ใช่เมนบอร์ดรุ่นไหนหรอครับ ราคาเท่าไรครับ

Comment

ถือว่าเย็นน่ะคับ 50 องศาเองคับ ของผมก็ ซิ้งค์เดิมๆ o\c 2.9GHZ idle ก็เกือบ 50 แล้วคับ fulload ก็เล่นไป 66-68 อะงับ ไม่เห็นเป็นไรเลยคับ

Comment

Originally posted by supachai View Post
              ใช่เมนบอร์ดรุ่นไหนหรอครับ ราคาเท่าไรครับ
              Abit Fatality AN9 32X ครับ ลากที่ 285x10.5 ของใหม่คงไม่มีแล้วครับ
              Attached Files

Comment

อืมอยู่ในช่วงกำลังอุ่นๆ ครับ สำหรับ Full load แต่ถ้าอยากเย็นสบายก็ในงบ 1500 เดินพันธิพแป่วเดียวก็ได้ครับ มีให้เลือกเยาะ

Comment

ตัวนี้ผมว่าเย็นนี้ครับ ร้าน TK

Comment

ตูนิค ทาวเวอร์ 120 รับรองเย็นแน๋นอนครับ

Comment

Working...
                    X