Announcement

Collapse
No announcement yet.

นิยมใช้โปรแกรมตัวไหนตกแต่งพวกหน้าจอ ธีม ไอคอนให้เหมือน Vista กันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• นิยมใช้โปรแกรมตัวไหนตกแต่งพวกหน้าจอ ธีม ไอคอนให้เหมือน Vista กันครับ

ใช้โปรแกรมตัวไหนกันมั่งครับ

.... จะได้หาโหลดมาใช้มั่ง .....

ลองวิธีที่ไม่ต้องลงโปรแกรมแล้ว ... แต่หาโหลดพวก ธีม เดสทอบ ไม่ค่อยมี .....

ดันไป รอผู้ที่ใช้อยู่
    ผมไม่ใช้ละ เดิมๆ หมด หิหิหิ

Comment

เหนมีของ crystal xp ครับ โปรแกรมชื่อ vista inspirat

ผมเคยลง ก็ดีครับ ไม่มีปัญหา เวลา uninstall ก็ลบออกหมด
      มันจะมีบางตัวที่ไม่ค่อยดี เวลาลบออกมันจะออกไม่หมดครับ เหลือพวกไอคอนไว้ให้ดูต่างหน้า(แบบเซงๆ)

Comment

ผมใช้ตัวนี้อยู่ครับ Vista tranformation pack 5.5 ยังใช้อยู่ไม่มีปัญหาไร 12.5MB

Comment

Vista tranformation pack 8 ครับ

Comment

Originally posted by boyzaa View Post
            ผมใช้ตัวนี้อยู่ครับ Vista tranformation pack 5.5 ยังใช้อยู่ไม่มีปัญหาไร 12.5MB
            ตัวนี้เคยลง แต่ Uninstall ออกไม่หมด
            Last edited by nuttapum_plum; 23 Jan 2008, 20:10:50.

Comment

ลองใช้ google ค้นหา Ristaz ดู เป็น theme ที่ค่อนข้างคล้าย Vista

Comment

เยยี่ม สวยๆๆทั้งนั่น

Comment

Brico Pack Vista Inspirat 2 v1.0 ลองดูครับสวย+เครื่องเร็วขึ้นด้วย

Comment

Vista tranformation pack 7 แต่ตอนนี้ไม่ใช้แล้ว
                    ชอบแบบเดิมๆมากกว่า เร็วดี ไม่เปลืองแรม

Comment

เข้าไปดูที่นี่เลยก้อได้ พร้อมวิธี

http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=37130

Comment

เข้าไปดูที่นี่
                        http://vistamen.deviantart.com/gallery/

Comment

ขอบคุณครับผม

Comment

Working...
                          X