Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีไคใช้ lagitech g7 ไม๊ครับ ขอถามไรหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีไคใช้ lagitech g7 ไม๊ครับ ขอถามไรหน่อย

แบบว่ามันหนัก มีแบตแบบเบาไม๊อะ

ตอนแรกจะไปซื้อ g5 แต่ว่ามันไม่มีมี g3 กับ g7

1800 กับ 2800 g7 เรยเอา g7 มาอะครับ

ไม่ได้ไปพันทิป ถ้าพันทิปจาถูกกว่าน้ป่าวอ่า- - อยากทราบ ราคา

เพราะร้านแถวบ้านHWH
    g3 - 1840
    g5 - 2500
    g7 - 2800

g7 มันแอบถูกรึป่าว รึว่าปกติ

ถ้าเทียบกับ razer คอปเปอเฮด ไหวไม๊ครับตัวนี้

G5 ที่ P&Y พันทิพย์มีของนะครับ 2150 บาทครับ

Comment

G5 ประมาณ 2,160
      G7 ประมาณ 2,370

ที่ออสเตเรียนะคับ ^^

ผมคิดว่า G7 มันถูกเพราะมันเปน wireless คับ แบตมันอยู่ได้ น้อยมากๆ เล่นต่อเนื่อง แค่ 8 ชมเอง

แต่อ่าน ใน ความคิดเหน ของคนใช้บางคนเค้าก็บอกว่าไม่เป็นปัญหาคับ เพราะ ให้แบต มาสองก้อนกับที่ชาร์ต แล้ว เค้าสามารถเปลี่ยนแบตด้วยมือเดียวง่ายๆ

Comment

Working...
      X