Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาแล้วกิจกรรมที่ชาว MSI รอคอย "MSI Party"

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มาแล้วกิจกรรมที่ชาว MSI รอคอย "MSI Party"

มาแล้วกิจกรรมที่ชาว MSI รอคอย "MSI Party"

มีกิจกรรมต่างๆมากมาย

1. แข่งรถ Need For Speed ,Call of Duty กับ EGC (www.egc.in.th)

2. ลับสมองประลองปัญญากับ MSI genius

8800Ultra
    3870
    X38 Daimond
    K9A2Platinum

3. กิจกรรมอื่นๆอีก เช่น ปาเป้า

4. โชว์เคสเทพจาก MSI

5. สินค้าจาก MSI ราคาพิเศษ ไม่ว่าจะเป็น P35 Neo2, NX8800GT และรุ่นอื่นๆ

!!! และยังมีการประกวดการ Overclock แบบ Creative Idea ที่ไม่เหมือนใครจาก Media ระดับมือพระกาฬ ได้แก่

Overclockzone
    [

UnlimitPC

Commart

Vmodtech

ไอเดียใครโดนใจสามารถโหวดได้ที่เวป

www.msi-thailand.com

งานนี้ห้ามพลาด

วันอาทิตย์ที่ 3 กุมภาพันธ์ 2551 ที่ลานกิจกรรม IT Mall แยกพระราม 9 ครับ

************ เตรียมสำรองบัตรเข้าร่วมงานได้ที่เวป*******************

************www.msi-thailand.com*****************

ของรางวัลที่ขนไปแจกมีมากมายครับ ทั้ง ของที่ระลึก เมนบอร์ด การ์ดจอ MP3

ขนไปแจกแบบไม่คิดจะขนกลับครับ

!!!ฟรี ตลอดงานครับ!!!

ดูรายละเอียด ลงทะเบียน และโหวด ได้ที่

www.msi-thailand.com
    Last edited by MSI-U; 21 Jan 2008, 21:10:47.

งานนี้สนุกแน่เอา เวปพันธมิตรมาทั้งนั้นเลย อิอิ

Overclockzone,UnlimitPC,Commart,Vemodtech

Comment

ดันๆ

Comment

แบบว่า ลิ้งสื่อที่รูป OCZ มันไป IT Harem อ่ะคะ

Comment

ตกลง 3กุมพาใช่มั้ยครับ เห็นอีกกาทู้บอก 3 มีนา

Comment

Originally posted by nutto1150 View Post
            ตกลง 3กุมพาใช่มั้ยครับ เห็นอีกกาทู้บอก 3 มีนา
            3 กุมภาครับ

Comment

สุดยิด 555
              เริ่มกี่โมงครับ

Comment

ยอดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

Originally posted by movedota View Post
                  สุดยิด 555
                  เริ่มกี่โมงครับ
                  เริ่มตั้งแต่ห้างเปิดเลยครับ

Comment

อย่าลืมแก้ผ้า เอ้ย แก้ลิ้งน่ะ

Comment

Originally posted by Artemis View Post
                      อย่าลืมแก้ผ้า เอ้ย แก้ลิ้งน่ะ

แก้ลิงค์แว้วครับ

Comment

ไปด้วยคับ

Comment

ฟอจูนมันเปิดได้แล้วเหรอครับ เห็นไฟไหม้ไป

Comment

Originally posted by cmo View Post
                            ฟอจูนมันเปิดได้แล้วเหรอครับ เห็นไฟไหม้ไป
                            คนละตึกกันครับ

Comment

แล้วไปครับ ผมล่ะกลัวไปเก้อ

Comment

Working...
                              X