Announcement

Collapse
No announcement yet.

Ati Driver8.1 ดูหนังภาพสวยมาก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Ati Driver8.1 ดูหนังภาพสวยมาก

ใครได้ลองลงเวอร์ชั่น8.1ดูหนังกันบ้างครับ พอดีผมลองเห็นความแตกต่างจาก เวอร์ชั่น7.12มากทีเดียว ผมลองลงเปลี่ยนเวอร์ไปมาหลายครั้งเพื่อความแน่ใจ คือรู้สึกได้เลยว่าภาพสวยขึ้นมากๆครับ เนียนสุดๆ ดูจากDVD9ครับ ผมใช้ พลังสี 3870 OC(ชามข้าวหมา) เดี๋ยวหาHi-defมาลองดูอิอิ
    แต่ตอนนี้มีปัญหาคือCCCไม่ขึ้นนี่จิแต่ใช้งานได้ปกติครับใครมีทางแก้บอกทีนะครับใช้WinXP Pro

Originally posted by ilMare View Post
    ใครได้ลองลงเวอร์ชั่น8.1ดูหนังกันบ้างครับ พอดีผมลองเห็นความแตกต่างจาก เวอร์ชั่น7.12มากทีเดียว ผมลองลงเปลี่ยนเวอร์ไปมาหลายครั้งเพื่อความแน่ใจ คือรู้สึกได้เลยว่าภาพสวยขึ้นมากๆครับ เนียนสุดๆ ดูจากDVD9ครับ ผมใช้ พลังสี 3870 OC(ชามข้าวหมา) เดี๋ยวหาHi-defมาลองดูอิอิ
    แต่ตอนนี้มีปัญหาคือCCCไม่ขึ้นนี่จิแต่ใช้งานได้ปกติครับใครมีทางแก้บอกทีนะครับใช้WinXP Pro
    Net faramework 2.0

Comment

คุณอาร์ตนอนดึกตลอดเลยนะครับ

Comment

Originally posted by ilMare View Post
        คุณอาร์ตนอนดึกตลอดเลยนะครับ
        จริง ๆ นอนไปแล้วคะ แต่นอนไม่หลับอ่ะ

Comment

ลองลง Net 2.0 ใหม่แล้วครับแต่ยังไม่หายครับ

Comment

ลองลง Net 2.0 ใหม่แล้วครับแต่ยังไม่หายครับ
            แล้วก้ลง CCC ใหม่คะ

Comment

ทำไมหรือ นอนไม่หลับ

Comment

ยังไม่หายเลยครับคุณอาร์ต เศร้าเหมือนมันขาดอะไรไป ถ้าใช้การ์ดแดงแล้วไม่มีCCC

Comment

พอดีมีีเรื่องให้ต้องคิดดังนี้
                  1.นอน ๆ อยู่คิดเรื่อง ลายเซ็น MSI "ทนและเสถียร"
                  2.ตื่นเต้นที่พรุ่งนี้จะไปทำงานอีกแล้ว
                  3.คิดถึงเรื่องอุบัติเหตุเมื่อ 2 วันที่แล้วที่เราเดือนออกมาจากที่เกิตุเหตุก่อน ตร. จะมาไม่รุ้พี่แท๊กซี่เป็นไงบ้าง
                  4.วันนี้ไม่ได้ไปไหว้เพราะ เพราะเมื่อคืนวันเสารืออกไปข้างนอก ดันลืมกุญแจไว้ในห้อง เพิ่งมาเปิดห้องได้เมื่อวานนี้ตอน 9 โมงครึ่ง เขานัดไว้ 10 โมง
                  5.คิดว่าเงินเดือนออกเราจะซื้ออะไรก่อนดี
                  6.ระหว่าง LCD 24" S-IPS กับ LCD TV 32" จะซื้ออะไรดี
                  7.จะเอาคอนโดกี่ตารางเมตรดี
                  8.พรุ่งนี้ จะทำอะไรก่อนในการทำงาน
                  9....มากมาย...

Comment

ยังไม่หายเลยครับคุณอาร์ต เศร้าเหมือนมันขาดอะไรไป ถ้าใช้การ์ดแดงแล้วไม่มีCCC
                    มันขึ้นว่าอะไรคะ Restart ยังคะ หรือทำให้มันเป็น Basic อยุ่คะ หรือที่บอกว่าดูหนังแจ่มขึ้น ใช่ลง

8-1_xp_xcode_57717.exe

ตัวนี้อย่างเดียวใช่ไหมคะ

Comment

อย่าคิดมากจิเดี๋ยวแก่เร็วหลอก ช่วยคิดข้อนึงซื้อจอLCD TV 32 เลย

Comment

ใช่ครับลงตัวนั้นตัวเดียว แล้วคุณอาร์ตบอกให้ลองลงNet2.0ใหม่ผมก็เอาแผ่นDriverที่แถมมากับการ์ดจอมาแล้วจัดการลงไปใหม่ยกเว้นCCCกับDriverตัวเก่าอ่ะครับ

Comment

อย่าคิดมากจิเดี๋ยวแก่เร็วหลอก ช่วยคิดข้อนึงซื้อจอLCD TV 32 เลย
                          มันเอามาทำงานไม่ได้น่ะสิคะ กเลยสับสน ว่าระหว่าง ใช้ 22 นิ้วนี้ทำงานไปก่อน แล้วซื้อ LCD TV อีกเครื่อง หรือ LCD S-IPS 27" + ดีคะ

Comment

ใช่ครับลงตัวนั้นตัวเดียว แล้วคุณอาร์ตบอกให้ลองลงNet2.0ใหม่ผมก็เอาแผ่นDriverที่แถมมากับการ์ดจอมาแล้วจัดการลงไปใหม่ยกเว้นCCCกับDriverตัวเก่าอ่ะครับ
                            ไอ้ตัวนั้นมันคือ Avivo อย่างเดียวคะ
                            ตัวนี้ต่างหากที่เป็น Driver Suite คะ

8-1_xp32_dd_ccc_wdm_enu_57717.exe

Comment

อืมลืมไป32นิ้วคงต้องนั่ง***งสัก2ช่วงมั้งถึวจะทำงานได้อิอิ โทษทีครับลืมไปจอมันใหญ่ๆ
                              ก็เลือกอันที่ต้องใช้ก่อนสิครับ แล้วอีกตัวค่อยซื้อทีหลังราคาก็คงถูกลงด้วยไม่มากก็น้อยครับ

Comment

Working...
                              X