Announcement

Collapse
No announcement yet.

งง e6550 ทำไมมัน - -

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งง e6550 ทำไมมัน - -

บัสมันต้อง 1333 ไม่ใช่หรอคับ ทำไมมันบัส800เองอ่าคับ

ดูตรงไหนอะคับที่บอก 800 มีรูปไหมอะ แล้วก็ไป under clock มันรึป่าว อิอิ

Comment

รูปข้างบนไงคับ

Comment

ตั้งค่า ความเร็ว Bus ใน BIOS เท่าไหร่ครับ ถ้าตั้งไว้ที่ 200 มันก็วิ่งแค่ 800 ล่ะครับ ในรูปเป็น 6500 นิครับ ส่งสัยรูปมันใหญ่ ภาพก็เลยไม่ขึ้น เพิ่งเห็นก็มาพิมพ์ต่อ ตัวนี้มันวิ่งที่ 1066 นิครับ ไม่ใช่ 133 ตัวนี้เก่าแล้วอะ
        Last edited by tanawat30; 21 Jan 2008, 10:39:11.

Comment

ใช้ cpuz ตัวล่าสุดดูตัวนี้เก่าไปมันไม่รู้จัก

Comment

processor name บอก E6500
            cpu spec บอก E4600
            ลองเปลี่ยน cpu-z เป็น version ใหม่ดูครับ

Comment

เปลี่ยนเวอร์ชั่นก่อนละกัน

บอร์ดอะไรง่ะ????

Comment

บอร์ดผมไม่แน่ใจอ่าคับ เพื่อนฝากถาม คอมของHPอ่า

Comment

Working...
                X