Announcement

Collapse
No announcement yet.

3850 his กับ spark ต่างกันไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 3850 his กับ spark ต่างกันไหม

ผมหมายถึงชิ้นส่วนที่มาทำอะไหร่ต่างกันมากไหม แล้วมันลากได้ไกลกว่าไหมใครใช้อยู่บ้างแล้วของ his ก็ไม่เคยได้ยินชื่อเลย แต่ประกัน3ปี กับ 2ปีอันไหนจะคุ้มก่ากานหนอ
    Last edited by theanchai056; 21 Jan 2008, 11:41:03.

ใช้ได้เหมือน กันงับผมลองมาแล้ว ราคาต่างกัน 500-600 idle 40 องศาอะ full ไม่ได้พับมาดู

Comment

Originally posted by jeabza1 View Post
      ใช้ได้เหมือน กันงับผมลองมาแล้ว ราคาต่างกัน 500-600 idle 40 องศาอะ full ไม่ได้พับมาดู
      เหมือนๆ กันละมั้ง ไม่แน่ใจ แต่ยี่ห้อไหนตัวเลขแจ่มกว่าก็เอาอันนั้นละ ^_^

Comment

กำ HIS ไม่ค่อยได้ยินชื่อ -*-

Comment

Originally posted by mee038 View Post
          กำ HIS ไม่ค่อยได้ยินชื่อ -*-
          เหอะๆๆๆ ก็เพิ่งย้ายค่ายนิ

Comment

Originally posted by jeabza1 View Post

ของผมspark มัน 46 อ่ะ ฟูล 50 กว่าๆไม่มาก

Comment

งานดูว่าhisดีกว่า แต่ประกันไม่รู้-*-

Comment

Originally posted by sicklab View Post
                งานดูว่าhisดีกว่า แต่ประกันไม่รู้-*-
                ประกันเป็นไงหว่า ว่าแต่ประกันร้านจะไม่ดีหรอ

Comment

Originally posted by theanchai056 View Post
                  ประกันเป็นไงหว่า ว่าแต่ประกันร้านจะไม่ดีหรอ
                  ประกันadvice เหอๆ ผมไม่แน่ใจเหมือนกันนะ แต่ได้ยินชื่อเสียมาเหมือนกัน

แต่ว่ายี่ห้อนี้ ดังมากในต่างประเทศครับ

Comment

HIS คุณภาพดีกว่าครับ

Comment

Originally posted by chillchill View Post
                      HIS คุณภาพดีกว่าครับ
                      ตามนี้คับ ในต่างประเทศ HIS ดังมากคับ

Comment

Working...
                      X