Announcement

Collapse
No announcement yet.

8800gt ของMsi ทำไมpcbแดงคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 8800gt ของMsi ทำไมpcbแดงคับ

คือไม่แน่ใจคับว่าระหว่าง pcb เขียวกับแดงต่างกันยังไง และ8800gt ของMsi เป็นประกันของอะไรคับ เครมได้ที่ไหนบ้างคับ

สีเขียวเป็นการ์ดต้นแบบ NV ครับ ส่วนสีแดงก็ MSI เอง

ส่วนประกันของ HEC (Ascenti) ครับ หายห่วง

Comment

Originally posted by Infineon~ View Post
      สีเขียวเป็นการ์ดต้นแบบ NV ครับ ส่วนสีแดงก็ MSI เอง

ส่วนประกันของ HEC (Ascenti) ครับ หายห่วง
      ชื่อเต็มมันอะไรคับ เจ้าHEC เนี่ยคับ แล้วไดร์เวอตัวไหนดีสุดคับ
      Last edited by gunner18; 21 Jan 2008, 18:35:35.

Comment

Originally posted by gunner18 View Post
        ชื่อเต็มมันอะไรคับ เจ้าHEC เนี่ยคับ แล้วไดร์เวอตัวไหนดีสุดคับ

HARDWARE EXPLORER CO.,LTD

ไดร์วเวอร์ที่ดีที่สุดก็คือไดร์วเวอร์ตัวล่าสุดครับ

ลองไปดูที่นี่เลยครับ

www.guru3d.com

Comment

Originally posted by MSI-U View Post
          HARDWARE EXPLORER CO.,LTD

ไดร์วเวอร์ที่ดีที่สุดก็คือไดร์วเวอร์ตัวล่าสุดครับ

ลองไปดูที่นี่เลยครับ

www.guru3d.com
          แล้วทำไมไม่ทำ Pcb เขียวคับ หรือตัวสีแดงคุณภาพดีกว่าคับ

Comment

ของค่าย gigxxxx ก็เป็น PCB สีน้ำทะเลนี่ครับ
            ผมว่าแล้วแต่คนชอบสีไหนมากกว่า

Comment

Originally posted by tazmako View Post
              ของค่าย gigxxxx ก็เป็น PCB สีน้ำทะเลนี่ครับ
              ผมว่าแล้วแต่คนชอบสีไหนมากกว่า
              ยังงี้ การ์ดต้นแบแก็ดีกว่าสิคับ สีเขียวดูดีกว่าด้วย

Comment

คงแล้วแต่คนชอบหละครับ เรื่องสีเนี่ย แต่จะดีกว่า่รึเปล่านี่ไม่ทราบครับ

Comment

อยากจาบอกว่า MSI Engineer นั้น เท่าที่สัมผัสมา Indy มากมาย อิอิ

เค้าชอบคิดนอกกรอบแบบเจ๋งๆดี -*-

Comment

ผมขอขุด เพื่อสอบถามผู้รู้นะครับ ว่า ว๊าย HEC เนี้ย ยังเครมที่ ARC ได้อยู่หรือเปล่าครับ

Comment

ได้ครับ

Comment

Originally posted by Infineon~ View Post

หายห่วงเลยนะครับท่าน เมื่อวานเดินลงไปเครม ที่ ARC พันธทิป
                        รู้เปล่า เค้าว่าไง ประกันที่นี่ต้องติดว๊อย ARC นั้นนนนนนนนน ไง

Comment

Originally posted by evilpascat View Post
                          ได้ครับ
                          ฝากท่านเครม ได้เปล่าครับท่าน นะนะ

Comment

ฮ่าๆ ผมไม่ได้ไป ARC น่ะสิ ขอโทษด้วยน๊าาาาา

Comment

เมื่อไร่ไป กระซิบป่าน PM มาบอกด้วยนะครับท่าน ขอบคุณครับบบบบบบบ

Comment

Working...
                              X