Announcement

Collapse
No announcement yet.

คำถามของผมมันปันยาอ่อนหน่อยนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คำถามของผมมันปันยาอ่อนหน่อยนะครับ

คือว่าผมจะซื้อเมาส์razer copperheadมาใช้อ่าครับ แต่ผมไม่เคยใช้เมาส์เลเซอร์เลย อยากถามว่าเมาส์ชนิดนี้มันมีเงื่อนไขอะไรไหมถึงจะใช้ได้อ่าครับ

มีเงิน

มีช่อง usb

Comment

Originally posted by tassapon View Post
      มีเงิน

มีช่อง usb
      ตามนี้ อะ

Comment

ซื้อมาแล้วเสียบกับช่องusbก้อใช้ได้เลยใช่มั้ยครับ ผมจะสั่งซื้อจากร้านbusitekน่ะ

Comment

ครับ

Comment

ต้องมีมือกับนิ้วด้วยจครับ

Comment

Originally posted by KITJ View Post
              ต้องมีมือกับนิ้วด้วยจครับ
              อันนี้ผมมีแน่นอนอ่าครับ ถ้าไม่มีผมคงไม่คิดจะซื้อ-.-

Comment

แล้วช่องusbมันมีตั้งหลายช่อง เสียบกับช่องไหนก้อได้เหรอครับ

Comment

Originally posted by flookkung View Post
                  แล้วช่องusbมันมีตั้งหลายช่อง เสียบกับช่องไหนก้อได้เหรอครับ
                  --------------------------------------------------------------
                  ใช่ครับ ช่องไหน ก็ ได้

Comment

ขอบคุนทุกคนมากนะครับ ที่มาตอบคำถาม แต่ผมมีคำถามสุดท้าย คำถามนั้นก้อคือ คุนคิดว่าคำถามของผมปันยาอ่อนจริงไหม อิอิ

Comment

Originally posted by flookkung View Post
                      ขอบคุนทุกคนมากนะครับ ที่มาตอบคำถาม แต่ผมมีคำถามสุดท้าย คำถามนั้นก้อคือ คุนคิดว่าคำถามของผมปันยาอ่อนจริงไหม อิอิ
                      ไม่
                      รู้กับไม่รู้แค่นั้น
                      ไม่มีใครรู้หมดทในทุกๆ เรื่อง

Comment

ลงไดรเวอด้วย พวกซอฟแวร์ไว้ปรับอะไรต่างๆนาๆ

Comment

คนถามไม่ปํญญาอ่อนหรอก คนตอบบางคนนะมันก็ใช่ ขอเรียกว่ากวนๆดีอะครับ สังเกตุ ถ้าอ่านแล้วขำนั้นแหละ 555

Comment

USB PORT เพื่อนผมเรียก ช่องเสียบ อีตัวครับ อาจจะไม่สุภาพ เท่าไร แต่ผมว่า ก็ถูกของมันนะครับ อะไรเสียบเข้าไป ก็ใช้ได้หมดเลย อิอิ

Comment

แต๊งกิ้วทุกคนมากนะครับ ใครรู้บ้างที่เซียร์ร้านไหนขายเจ้าrazer copperhead กับแผ่นรองรุ่นexอะไรสักอย่างเนี่ยแหละ จำชื่อรุ่นมะได้ พอดีว่าไม่อยากสั่งซื้ออะครับ อยากไปซื้อไปเลือกดูที่ร้านเลย ถ้ารู้เบอร์ร้านด้วยยิ่งดีครับ ผมอยู่ต่างจังหวัดจะได้ไม่ไปเสียเที่ยว

Comment

Working...
                              X