Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถาม-ตอบ สารพันปัญหา NFS:CARBON

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ว่าจะถามนาน ละ กดมองด้านหลังยังไงอะ

<<ไม่ไช่กระจกนะ>>

แบบว่ากดมองรดด้านหลังเราอะ หาไม่เจอ

NFS: CARBON นะ

Comment

เซฟเกมของ nfs carbon อยู่ตรงไหนครับ......

เซฟเกมของ nfs carbon อยู่ตรงไหนครับ......
      ลงวินโดวใหม่ก็ต้องเริ่มไหม่เลยอ่ะเซง

Comment

Originally posted by แมน View Post
        ลงวินโดวใหม่ก็ต้องเริ่มไหม่เลยอ่ะเซง
        เซฟจะอยู่ที่

My DOG >> NFS Carbomb >> ไฟลืที่ตั้งชื่อในเกม >> ตัวเซฟเกมส์

Comment

ยังไม่ได้เล่นเลย เกรงว่าเครื่องจะใช้เล่นไม่ได้

Comment

Originally posted by issasanook View Post
            ว่าจะถามนาน ละ กดมองด้านหลังยังไงอะ

<<ไม่ไช่กระจกนะ>>

แบบว่ากดมองรดด้านหลังเราอะ หาไม่เจอ

NFS: CARBON นะ

มองไมไ่ด้ครับ ไม่มีฟังค์ชั่น

จนถึงบัดนี้ การืดรางวัลปลดล็อครถ33คันของผมก้อยังปลดไม่ลงวักที อยากได้m3จะแย่แล้วครับ ทำไงดี จบก้อจบแล้ว

Comment

Originally posted by legendofsud View Post
              มองไมไ่ด้ครับ ไม่มีฟังค์ชั่น

จนถึงบัดนี้ การืดรางวัลปลดล็อครถ33คันของผมก้อยังปลดไม่ลงวักที อยากได้m3จะแย่แล้วครับ ทำไงดี จบก้อจบแล้ว

ฮะโอเคฮะ

มีอีก 1 อย่าง

คือถ้าผมไช้จอยแล้ว ในการดริฟ เวลาเลี้ยว แบบใช้จอย มันจะเลี้ยวไม่ไปเลยอะคับ <<แล้วยาก

โคตตตตตตต ในการดริฟ

แล้วลองถอดจอยออกดู ใช้คีบอร์ด โอ้.... มันเลี้ยวง่ายเสียยิ่งกะไร
              เพื่อนๆ เป็นไหม

ถ้าไม่เป็น ใช้จอยอันกี่บาทได้ไปซื้อมั่ง

อีกอย่าง

ผมว่าภาคภาษาไทย มันอ่านยากกว่า อังกฤษอีกนะ

ผมเล่นที่แรก งง ประสิทธิภาพ อะไรวะ ถ้าเป็น Performence เท่ก่าอีก

แต่ไงก็เล่น
              Last edited by issasanook; 25 Nov 2006, 07:55:35.

Comment

มาอัพเดท คำถาม-ตอบใหม่

Comment

Originally posted by หมวยZa View Post
                  มาอัพเดท คำถาม-ตอบใหม่
                  พี่ หมวยดู หยัง จีน กลภน เรื่อง ดาบมังกระหยก

ช่อง 3 เวลา 22.30 ไหม ผมดูทุกวันเลย

สนุกดี

Comment

ฉานดู DVD อ่ะ จบนานแล้ว

Comment

Originally posted by หมวยZa View Post
                      ฉานดู DVD อ่ะ จบนานแล้ว

แล้วพระเอก มันได้กะ ใครแน่ อะ พี่

จบเปงไง

EVO ได้ยังไงอ่ะ

ยึดพื้นที่หมดละ ไม่เห็นได้เลย หรือเล่นให้ครบ บอกที
                      Last edited by issasanook; 25 Nov 2006, 16:46:54.

Comment

evo ชนะ kenji ยังอ่ะ ไม่งั้นก้อยังไม่ปลด

ยังปลดm3ไมไ่ด้เล้ยย

Comment

Originally posted by legendofsud View Post
                          evo ชนะ kenji ยังอ่ะ ไม่งั้นก้อยังไม่ปลด

ยังปลดm3ไมไ่ด้เล้ยย
                          โอเคได้ละ ลืมเล่นไป 1 สนาม เซง ซื้อ สกาย ลายมาก่อน

Comment

ทำไมภาคนี้จะมองข้างหลังไม่ได้ เรายังใช้อยู่เลยแค่ไปเซต ที่ตัวควบคุมเท่านั้นละ

*** เราใช้แผ่นลิขสิทธิ์ แท้เล่น

Comment

Originally posted by Artemis View Post
                              ทำไมภาคนี้จะมองข้างหลังไม่ได้ เรายังใช้อยู่เลยแค่ไปเซต ที่ตัวควบคุมเท่านั้นละ

*** เราใช้แผ่นลิขสิทธิ์ แท้เล่น
                              หมายถึงมองแบบหันหลังมองรึเปล่าครับ อันนี้ผมก็มองได้
                              แต่กระจกหลังเนี่ยแบบภาคที่แล้วที่มันจะมีเฉพาะในมุมมองคนขับแต่ภาคนี้ดันไม่มีน่ะสิครับ
                              หรือผมหาไม่เจอนะ

Comment

มีมองหลัง ที่ไม่ใช่กระจกมองหลัง ก็เซพภาพมาให้ชมหน่อย

Comment

Working...
                                X