Announcement

Collapse
No announcement yet.

cpu AMD AM2 ของ com7 ถ้าบัตรประกันหาย นี่แสดงว่าหมดประกันเลยรึปล่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• cpu AMD AM2 ของ com7 ถ้าบัตรประกันหาย นี่แสดงว่าหมดประกันเลยรึปล่าวครับ

cpu amd am2 ของ com7 ถ้าบัตรประกันหาย นี่แสดงว่าหมดประกันเลยรึปล่าวครับ
    หรือว่าดูที่ ซีเรียลอะไรได้บ้าง

พอดีหาไม่เจอ ไม่แน่ใจว่าเอากลับมาจากร้านประกอบหรือปล่าว

ติดเคชหรือเปล่าครับ

แต่ไม่ต้องห่วงครับมันพังยากที่สุดของ อุปกรณ์คอมแล้วครับ

Comment

ไม่มีบัตร..อย่างนี้ต้องร้องเพลงชาติ AMD ให้ได้ อิอิ

Comment

และถ้าไม่มีกล่องมีแต่บัตรละครับ

Comment

มีแต่กล่องกับบัตรไม่มี CPU เครมใด้ไหมครับ
          ..............ถ้ามีใบเสร็จ เครมใด้ครับเคยโทรถามแล้ว

Comment

หากล่องให้เจอครับ !!

Comment

อะ มันเหลือแต่ cpu กับ sink ที่อยู่ใน case เท่านั้นสิครับ

ผมก็นึกว่าร้านจะติดบัตรไว้ใน case แต่พอ up เป็น x2 แล้วจะขายตัวนี้ เพิ่งนึกขึ้นได้ว่าไม่มีทั้งกล่องและบัตร

งั้นก็ต้องขายแบบไม่มีประกันแล้วสิ

Comment

Originally posted by jinyong View Post
                อะ มันเหลือแต่ cpu กับ sink ที่อยู่ใน case เท่านั้นสิครับ

ผมก็นึกว่าร้านจะติดบัตรไว้ใน case แต่พอ up เป็น x2 แล้วจะขายตัวนี้ เพิ่งนึกขึ้นได้ว่าไม่มีทั้งกล่องและบัตร

งั้นก็ต้องขายแบบไม่มีประกันแล้วสิ
                น่าจะเป็นเช่นนั้น ต้องลองถามที่ร้านดู ถ้าไม่ได้ ก็ตามนั้น คงไม่มีประกัน

Comment

แล้วมี บัตร แต่ไม่มี CPU เคลมได้ไหมอ่ะ

Comment

Originally posted by aongunner View Post
                    แล้วมี บัตร แต่ไม่มี CPU เคลมได้ไหมอ่ะ
                    เหอๆ ลองเคลมดูนะครับ เอาใจช่วย ^^

Comment

Originally posted by aongunner View Post
                      เขาคงเปลี่ยนบัตรให้ใหม่ครับ

Comment

ตอนเอาไปเคลมของ Dcom ไม่ถามหาเลยนะครับ
                        นี่ก็คงเหมือนกัน เพราะสติกเกอร์ประกันก็อยู่ที่ซิงค์ แล้วบริษัทเขาก็เช็คจาก serial ได้

Comment

ถ้าDcom จะมีวอยตรงซิ้ง
                          แต่ถ้า Com7 จะไม่มีวอยตรงซิ้ง

Comment

ซื้อซีพียูแต่ต้องมานั่งห่วงกระดาษแผ่นนึงมั่งอ่ะ กล่องมั่งอะ ทั้งที่ตัวซีพียูแสนจะแพง แต่ตัวมันเองกลับไม่มีความน่าเชื่อถือในการใช้ในการอ้างอิงการประกัน ไม่แปลกใจหรอกที่เอเอ็มดี ทำไมขาดทุนเอา ๆ ตัวแทนจำหน่ายยังไปกันคนละทิศละทาง
                            บริษัทระดับโลกบ้าไรฟะ ปล่อยให้บริษัทจัดจำหน่ายเล็กๆทำลายชื่อเสียงตัวเอง
                            Last edited by baboonxt; 9 Feb 2011, 21:29:41.

Comment

Originally posted by baboonxt View Post
                              ซื้อซีพียูแต่ต้องมานั่งห่วงกระดาษแผ่นนึงมั่งอ่ะ กล่องมั่งอะ ทั้งที่ตัวซีพียูแสนจะแพง แต่ตัวมันเองกลับไม่มีความน่าเชื่อถือในการใช้ในการอ้างอิงการประกัน ไม่แปลกใจหรอกที่เอเอ็มดี ทำไมขาดทุนเอา ๆ ตัวแทนจำหน่ายยังไปกันคนละทิศละทาง
                              บริษัทระดับโลกบ้าไรฟะ ปล่อยให้บริษัทจัดจำหน่ายเล็กๆทำลายชื่อเสียงตัวเอง
                              ก็ CPU มันไม่รู้จะไปติด void ตรงไหนอะดิครับ

Comment

Working...
                              X